Kwa anaetaka kuwahi kumpigia kula rais wetu Dakta Slaa....soma hapa!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anaetaka kuwahi kumpigia kula rais wetu Dakta Slaa....soma hapa!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mirindimo, Oct 27, 2010.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 501
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Ukienda na mtoto mchanga siku ya kupiga kura utapewa higher priority.Sasa j.mosi nitaanza kupokea watoto chini ya miaka mitatu na kutoa Tsh.2000 kwa mzazi.Siku ya j.pili atakayetaka kuwahi aje amchukue mtoto kwangu kwa Tsh. 5000.NB:baada ya uchaguzi watoto wote watarejeshwa kwa wazazi wao salama.
     
Loading...