kwa anaejua kutoweka kwa ITV na EATV

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,431
2,000
jamani katika king'amuzi cha easyTv nimegundua leo toka asbh EATV haipo na ITV toka asbh inaonesha vitu vingine kabsaaaaaaa wala sio vya tz,naomba kujua jamani ni nini au ndo wamejitoa easytv?
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,200
2,000
Star times inaonekana crystal clear.kwakua ni easy tv..just take it easy!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom