Kwa anae hitaji mayai ya kuku wa kisasa, idadi yeyote ile tuwasiliane | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anae hitaji mayai ya kuku wa kisasa, idadi yeyote ile tuwasiliane

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tafakuru, Feb 6, 2012.

  1. T

    Tafakuru Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Maverick supplies ni kampuni inayojiendesha kwa uuzaji wa mayai ya kienyeji na kisasa. Kwa sasa, stock ya mayai ya kisasa ipo ya kutosha sana. Kwa mwenye mahitaji ya mayai hotelini, shuleni, hospitali, bakery, catering services, majumbani na sehem kama hizo. Tuwasiliane kwa namba kuweka order ya mayai.
    Karibuni sana
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 11,866
    Likes Received: 2,339
    Trophy Points: 280
    usije mkawa ndiyo nyie mnayatoa mayai mombasa kupitia tanga hadi dar, manakuja kujaza soko na kuwaua wafugaji wadogo wadogo -- lazima tukuchunguze.
     
  3. T

    Tafakuru Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15

    Karibu kunichunguza
     
  4. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,353
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mnauza mayai yanayoweza kutotoleshwa kupata vifaranga vya layers au broilers? Kama jibu ni ndiyo naomba kujua bei.
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Kama umekaribisha kuchunguzwa anika profile ya kampuni yako hapa tuichunguze kwa kina kama unaleta kutoka mombasa tunataka kujua unalipa kodi na kama unalipa kodi kiasi gani manake nasikia bei yenu iko chini sana.
     
  6. G

    Ginner JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,139
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Bana ayo maongezi ya kuchunguzana msituhusishe sisi kwa sasa....me ningependa kujua bei kwa tray unafanya kwa kiasi gani..na utanicharge kiasi gani kwa tray 100 au zaidi......napatikana tegeta kibaoni...njia ya kuelekea soko la nyuki....naomba unijulishe bei tafadhali
     
  7. CHASHA FARMING

    CHASHA FARMING Verified User

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 2,118
    Trophy Points: 280
    Mkuu si ni biashara? vipi huwezi kutoa Dar kupitia tanga ukapeleka Mombasa? wao wanawezaje kuingiza dar na wewe ushindwe kuingiza Mombasa?

    Mkuu hili ndo soko huria na katika soko huria kuna ushindani wa kufa mtu na kampuni ambazo zimejiposition vizuri ndo huwa zinasavaivu na zinazo shindwa hufa.

    So mkuu chukua mayai kutoka Mombasa kama chaleng ya kuweka mikakati ya kibiashara na wewe uweze hata kuuza Kongo na kwingineko
     
  8. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    FUSO una hasira na wanaoketa mayai kutoka Mombasa! Mpaka amefika Dar, na kupita Lunga Lunga---- Horohoro ina maana anajua anachokifanya. Fuata ushauri wa KOMANDOO hapo juu kama wewe ni mfugaji. Ukiwa mjasiriamali jiandae kwa changamoto na mojawapo ndo hii inayoletwa na Tafakuru.
     
  9. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera mkuu kwa initiave hii, haya mayai yaliadimika sana, mpaka bei zikapanda mno. Sasa si ungeweka hiyo namba na bei yako kwa tray moja, na useme mzigi unapatikana wapi kukamilisha tangazo. Au ndio mambo ya KuPM tena?
     
  10. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,441
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu kimya au ndio lori zako za mayai ni zile zilizokamatwa jana? tupe bei na wapi unapatikana..
     
  11. MimiT

    MimiT JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 603
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80
    ndo yale mayai feki tunayoelezwa kila siku kwenye vyombo vya habari, hayana kiini
     
  12. T

    Tafakuru Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15

    Komando unamtizamo chanya. Kibiashara sisi watanzania gharama za uzalishaji zipo juu sana hivyo, co rahis sana kupata mayai ya kwenda kucompete Kenya ndo maana tunauzia humhum ndani.
     
  13. T

    Tafakuru Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15

    Bei 5800, nnapatikana sinza kijiweni
     
  14. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 851
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 80
    bei 5800 yai moja au kapu la mayai au gunia?
     
  15. d

    douta Member

    #15
    Aug 11, 2017
    Joined: Aug 26, 2016
    Messages: 57
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    nicheki 0766866683
     
  16. UncleBen

    UncleBen JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2017
    Joined: Oct 27, 2014
    Messages: 9,095
    Likes Received: 9,704
    Trophy Points: 280
    Na mimi nikucheki kwa issue tofauti na mayai?

    Teh teh
     
Loading...