Kwa anae hitaji kuchange chuo/coz alyopangiwa na TCU ani PM


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Yeyote mwenye kuhtaji hyo huduma anijulishe,nimpe maujanja.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,602
Likes
7,933
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,602 7,933 280
Hayo maujanja si uyamwage hapa
 
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
601
Likes
35
Points
45
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
601 35 45
Me nataka kurudia form 2,nipe maujanja
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Nenda chuo husika unachotaka kuhamia,uliza ka bado kuna chance kwenye hyo course unayoitaka then ukikubaliwa utaenda tcu utapewa barua ya uhamisho..ila kama unataka kuhama courz bt ktk the same chuo,ni uongozi wa chuo chako husika ndo una jukumu hlo.me ndo namalizia mchakato huku wa kumtoa dogo mzumbe na kumpeleka sua so atakae weza pga hzo mishe apge faster kabla vyuo havijafunguliwa.over
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Nenda chuo husika unachotaka kuhamia,uliza ka bado kuna chance kwenye hyo course unayoitaka then ukikubaliwa utaenda tcu utapewa barua ya uhamisho..ila kama unataka kuhama courz bt ktk the same chuo,ni uongozi wa chuo chako husika ndo una jukumu hlo.me ndo namalizia mchakato huku wa kumtoa dogo mzumbe na kumpeleka sua so atakae weza pga hzo mishe apge faster kabla vyuo havijafunguliwa.over
<br />
<br />
hayo ndio maujanja?
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
Me nataka kurudia form 2,nipe maujanja
<br />
<br />

Are you serious?kwa jinsi elimu ya sasa ilivyo ya kisenge unaweza ukafeli hata kama ulifika chuo na ukagonga GPA ya 3.something,honestly
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh..................hapa kuna kila dalili za utapeli
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
35
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 35 45
Ha ha ha ha! Jf zaid uijuavyo.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
Are you serious?kwa jinsi elimu ya sasa ilivyo ya kisenge unaweza ukafeli hata kama ulifika chuo na ukagonga GPA ya 3.something,honestly
<br />
<br />
matusi ya nini?. Huku ni kwa Great Thinker, huwa hawatukani. Wanajibu hoja kwa hoja si kwa matusi.
 
mbalamula

mbalamula

Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
3
mbalamula

mbalamula

Member
Joined Sep 5, 2011
23 0 3
haya kaka ahsante sana ila angalia usije mpoteza m2 utapata laana maana utakuwa umempotezea m2 muda wake
 

Forum statistics

Threads 1,213,086
Members 461,948
Posts 28,466,513