Kwa akili hizi za viongozi wetu, Tanzania bado sana


Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0
Zimbambwa+Tanganyika+Pemba=Tanzania....Mbunge mwingine nasikia aliwahi kusema barabara ya lami ijengwe ndani ya serengeti national park, ila eti wanyama wawekewe madaraja ya chini ya barabara wapite ili wasigongwe, nikawaza nikasema huyu mbunge angepewa muda zaidi wa kuzungumza angemalizia hivi "VIBAO MAALUM VIWEKWE KUWAELEKEZA WANYAMA SEHEMU MAALUM AMBAZO WATATAKIWA KUVUKA ILI WASIGONGWE".....kwa akili hizi unategemea nn?
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,658
Points
2,000
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,658 2,000
duh..hiyo analysis kiboko mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,295,850
Members 498,410
Posts 31,225,356
Top