Kw wana'UDSM, naomben msaada kwa hili


T

Trice Sturmius

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
T

Trice Sturmius

Member
Joined Sep 8, 2011
44 0 0
Wapndwa naomb msaada kw yeyote aliyeko chuo kama anaweza kunisaidia kunichekia timetable ya sup kw somo la EC.116 inafanyika lini. Plz naomben msaada.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
We nae acha leta ishu ka za wapuuzi wachache wa udom,ina maana huna m2 unaemfaham akakuchekia hadi ulete k2 ka hki humu jf?unadhalilisha bana.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
We nae acha leta ishu ka za wapuuzi wachache wa udom,ina maana huna m2 unaemfaham akakuchekia hadi ulete k2 ka hki humu jf?unadhalilisha bana.
umenisaidia kumjibu. Aksante.
 
T

Trice Sturmius

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
T

Trice Sturmius

Member
Joined Sep 8, 2011
44 0 0
Mmemaliza!! Haya chapen lapa cz ckuhtaj wa2 km nyie mco na upeo kunipa majbu. Wapuuz sna nyie.@mzee na senetor.
 
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
1,157
Likes
311
Points
180
Age
27
Ginner

Ginner

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
1,157 311 180
Majibu ya kise***** ayo wakuu..shikeni adabu....ukiona mada haikuhusu toka huitaji kuandika use** hapa.
 
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
1,339
Likes
15
Points
135
menyidyo

menyidyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
1,339 15 135
ndugu supp timetable ipo kwenye web kwa nn uulize hapa? huo unakuwa ushamba sio utani.
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
Naombeni kufahamishwa kama hukupata mkopo kuhusu Meals & Accomodations unatakiwa kuzilipa ama inakuaje?
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
27
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 27 45
Hawa watu wavivu wa kusoma ndo watasign mikataba kama ya magamba nenda web ya chuo, uliza wenzio,piga simu chuo vyoote hiv hujaona
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Naombeni kufahamishwa kama hukupata mkopo kuhusu Meals & Accomodations unatakiwa kuzilipa ama inakuaje?
unachotakiwa kulipa ni pesa ya accomodations. Meals hiyo ni ya kwako ya kula na mambo mengine.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hvi una akili kweeeeli,website ya chuo kazi yake nini???

untaka kusema huna rafiki hata mmoja ambae yupo dara akaenda chuo kukusaidia kucheki???

hebu jiheshimu na uache uvivu.

 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Mmemaliza!! Haya chapen lapa cz ckuhtaj wa2 km nyie mco na upeo kunipa majbu. Wapuuz sna nyie.@mzee na senetor.
we cdhan kama uko udsm kweli,maana pale hamna wa2 wapori pori kama wewe....
 
T

Trice Sturmius

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
T

Trice Sturmius

Member
Joined Sep 8, 2011
44 0 0
we cdhan kama uko udsm kweli,maana pale hamna wa2 wapori pori kama wewe....
hahahahahahaaa.....!! Kile chuo hakchagui m2 wa mjin wala wa shamba. Mi nnachojua kile n chuo ch watoto w wawakulima kam mimi. Wewe je!?
 
N

NIMIMI

Senior Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
170
Likes
1
Points
33
N

NIMIMI

Senior Member
Joined Apr 2, 2011
170 1 33
Nakushukuru @Mzee kwa msaada wako. Ila @senetor na mikataba feki ni vizuri kumjibu mtu tena mwanadamu kuthibitisha kwamba nanyi ni wanadamu alichokiuliza kuliko mabango yasiyokuwa na SULUHU kwa swali husika, kumbukeni hata Dsm ilikuwa kijiji kama yalivyomapori unayoponda na jiji lenu linayategemea sana. No one came from Universe without passing normal human Procedures! DsM is not Heaven that who live to other regions should be in simple world of which are be Scandalized, persecuted. Those I term as Dogmatic Ideas, thoughts. Think clear take actions!
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Pole mkuu hawa watu wazoee, ila kama umeanza na EC 116 vp Karamagi utamuweza? Nipo via mobile, ningekuchekia.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
[FONT=&quot]UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM[/FONT]​
[FONT=&quot]SUPPLIMENTARY/SPECIAL EXAMINATIONS FOR CONTINUOUS 2010/2011[/FONT]​
[FONT=&quot](FINAL DRAFT)[/FONT]​
[h=2]Group: EC116 [1][/h] Fullscreen Index Help Finder Disable JavaScript [h=3]SUPP[/h] [HR][/HR] Weeks: 1
[HR][/HR] [TABLE]
[TR]
Wk 1, 10/3/2011 07:00- 07:55 08:00- 08:55 09:00- 09:55 10:00- 10:55 11:00- 11:55 12:00- 12:55 13:00- 13:55 14:00- 14:55 15:00- 15:55 16:00- 16:55 17:00- 17:55 18:00- 18:55 19:00- 19:55[/TR]
[TR]
MONDAY 10/3/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
TUESDAY 10/4/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
WEDNESDAY 10/5/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
THURSDAY 10/6/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
FRIDAY 10/7/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD="bgcolor: #F8F8F8, colspan: 2"]
pinred.gif
Wk 1, 10/7/2011
ATB
EC116, EC216
[/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[/TABLE]


[FONT=&quot]UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM[/FONT]​
[FONT=&quot]SUPPLIMENTARY/SPECIAL EXAMINATIONS FOR CONTINUOUS 2010/2011[/FONT]​
[FONT=&quot](FINAL DRAFT)[/FONT]​

Created by timetable with CELCAT Web Publisher on 9/27/2011
 
T

Trice Sturmius

Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
44
Likes
0
Points
0
T

Trice Sturmius

Member
Joined Sep 8, 2011
44 0 0
[FONT=&quot]UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM[/FONT]​
[FONT=&quot]SUPPLIMENTARY/SPECIAL EXAMINATIONS FOR CONTINUOUS 2010/2011[/FONT]​
[FONT=&quot](FINAL DRAFT)[/FONT]​
[h=2]Group: EC116 [1][/h] Fullscreen Index Help Finder Disable JavaScript [h=3]SUPP[/h] [HR][/HR] Weeks: 1
[HR][/HR] [TABLE]
[TR]
Wk 1, 10/3/2011 07:00- 07:55 08:00- 08:55 09:00- 09:55 10:00- 10:55 11:00- 11:55 12:00- 12:55 13:00- 13:55 14:00- 14:55 15:00- 15:55 16:00- 16:55 17:00- 17:55 18:00- 18:55 19:00- 19:55[/TR]
[TR]
MONDAY 10/3/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
TUESDAY 10/4/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
WEDNESDAY 10/5/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
THURSDAY 10/6/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[TR]
FRIDAY 10/7/2011 [TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD="bgcolor: #F8F8F8, colspan: 2"]
pinred.gif
Wk 1, 10/7/2011
ATB
EC116, EC216
[/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[TD] [/TD]
[/TR]
[/TABLE]


[FONT=&quot]UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM[/FONT]​
[FONT=&quot]SUPPLIMENTARY/SPECIAL EXAMINATIONS FOR CONTINUOUS 2010/2011[/FONT]​
[FONT=&quot](FINAL DRAFT)[/FONT]​

Created by timetable with CELCAT Web Publisher on 9/27/2011
nakushukuru na Mungu akuzdshie busara na upendo.
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
hahahahahahaaa.....!! Kile chuo hakchagui m2 wa mjin wala wa shamba. Mi nnachojua kile n chuo ch watoto w wawakulima kam mimi. Wewe je!?
Achana na huyo senetor, still he is a first year aliyeipata nafas hyo kwa kubahatisha bahatisha. Nimeligundua hilo kupitia threads zake na comments.
 
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
601
Likes
35
Points
45
Vanpopeye

Vanpopeye

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
601 35 45
We nawe jinga kweli,HILI NI JUKWAA LA JAZBA AU?..MATHABURY.
We nae acha leta ishu ka za wapuuzi wachache wa udom,ina maana huna m2 unaemfaham akakuchekia hadi ulete k2 ka hki humu jf?unadhalilisha bana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,677
Members 462,214
Posts 28,485,459