Kuzini ni kuwa kwenye mahusiano yasiyo Rasmi


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,291
Likes
3,236
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,291 3,236 280
Wakubwa wengi wamekuwa wakiona ninavyopinga kuharalisha kuzini kama tendo la ndoa.Kuzini ni kufanya uingiliano kati ya mwanamume na mwanamke asiye mke au mume wako.
Kwa maana nyingine ni kufanya maingiliano ya kindoa kati ya mwanamke na mwanamume pasipo baraka au uhalarisho wa jamii inayokuzunguka.

Muingiliano wowote kati ya mwanamke na mwanamke katika mahusiano ya boyfriend au girlfriend au nyumba ndogo au buzz au ATM au baba mtoto wako au mama mtoto wako asiye na baraka au ubarikio wa jamii inayokuzunguka basi ni uzinifu tu period

Wakubwa ni mtazamo tu
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
okey asante kwa uweleshaji wako............ uasherati ni nini?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,958
Likes
10,258
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,958 10,258 280
Ngoja waje wenyewe uone
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,291
Likes
3,236
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,291 3,236 280
umekorogwa wewe si bure.............
Mbona unakimbilia kuonge kuwa nimekorogwa hakika sijakorogwa ila nsikitika na nyie watoto wa kike mnavyohalarisha uzinzi mbele ya familia zenu..

Juzi tu kuna kaka kaja kuomba ushauri kuwa dada yake wa miaka 17 ambaye amemaliza formu IV amechora tatoo kwenye mapaja yake..Swali aliyapata wapi hayo maushauri..nani alimwambia urembo wa tatoo nikuchora kwenye mapaja?mpaka anamfunulia huyo aliyemchora alikuwa anafikiria nini..Ni uzinzi tu tufike sehemu ktukubali kukosolewa nikikosea hakika nitakosolewa tu na wala sitaacha lakini kukimbilia kuomba comunity sympathy kwa uzinzi sishabikii

[h=5]A True friend is one who doesn't make you happy with a lie but one who hurts you with the truth[/h]
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,162
Likes
3,157
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,162 3,157 280
Wakubwa wengi wamekuwa wakiona ninavyopinga kuharalisha kuzini kama tendo la ndoa.Kuzini ni kufanya uingiliano kati ya mwanamume na mwanamke asiye mke au mume wako.
Kwa maana nyingine ni kufanya maingiliano ya kindoa kati ya mwanamke na mwanamume pasipo baraka au uhalarisho wa jamii inayokuzunguka.

Muingiliano wowote kati ya mwanamke na mwanamke katika mahusiano ya boyfriend au girlfriend au nyumba ndogo au buzz au ATM au baba mtoto wako au mama mtoto wako asiye na baraka au ubarikio wa jamii inayokuzunguka basi ni uzinifu tu period

Wakubwa ni mtazamo tu
Naomba unipe tofauti ya kuzin,uzinzi,tendo la ndoa na uasheratii nkijua hzo tofauti zake ntafurahi sanaA!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Mbona unakimbilia kuonge kuwa nimekorogwa hakika sijakorogwa ila nsikitika na nyie watoto wa kike mnavyohalarisha uzinzi mbele ya familia zenu..

Juzi tu kuna kaka kaja kuomba ushauri kuwa dada yake wa miaka 17 ambaye amemaliza formu IV amechora tatoo kwenye mapaja yake..Swali aliyapata wapi hayo maushauri..nani alimwambia urembo wa tatoo nikuchora kwenye mapaja?mpaka anamfunulia huyo aliyemchora alikuwa anafikiria nini..Ni uzinzi tu tufike sehemu ktukubali kukosolewa nikikosea hakika nitakosolewa tu na wala sitaacha lakini kukimbilia kuomba comunity sympathy kwa uzinzi sishabikii

A True friend is one who doesn't make you happy with a lie but one who hurts you with the truth
okey ukamshaurije huyo binti sasa? na je wewe umeona mapaja ya huyo binti?
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
neno "kuharalisha" nini? Na huo "muingiliano wa mwanamke na mwanaume" ni ule wa kuingia kwenye shamba la mtu bila ruhusa? Muingiliano wa mikono au Miguu? Mwingiliano wa biashara Au ni upi? Na huo mwingne wa mwanamke na mwanamke ni upi? Usagaji ama?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,183
Likes
3,973
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,183 3,973 280
okey ukamshaurije huyo binti sasa? na je wewe umeona mapaja ya huyo binti?
Jf ina mambo ukiona kichwa cha swali waweza kudhani ndo miguu ya swali alafu unajiuliza hili nalo tuite swali ama mkorogo? ..

Acha watoe lakini usije kumwambia hata siku moja twende angaza weee! Achana na CD4 wewe zikianza kushuka na kupanda... they blame no one.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,832
Likes
688
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,832 688 280
kwahiyo? na hatuachi ng'o.
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
je kufanya tendo la ndoa na mpenzi wako au mume/mke bila ridhaa yake ni nin?????
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,569
Likes
31,044
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,569 31,044 280
Jf ina mambo ukiona kichwa cha swali waweza kudhani ndo miguu ya swali alafu unajiuliza hili nalo tuite swali ama mkorogo? ..

Acha watoe lakini usije kumwambia hata siku moja twende angaza weee! Achana na CD4 wewe zikianza kushuka na kupanda... they blame no one.
CD4 nyama la kwale inayo nyingi ukitaka kupandisha wale ndege wanazo sema tu kuweza kumudu bei ya hiyo nyama
 

Forum statistics

Threads 1,262,794
Members 485,701
Posts 30,132,716