Kuzaliwa mzuri Africa ni baraka au laana? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzaliwa mzuri Africa ni baraka au laana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JAY BLACK, Oct 8, 2016.

  1. J

    JAY BLACK Member

    #1
    Oct 8, 2016
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Wanawake wengi(sio wote) wa Kiafrika hawana bahati katika maisha ya mapenzi hasa wale waliojaaliwa uzuri na mvuto moja ya sababu ni wao kushindwa kujua tofauti kati ya mwanaume anayemtaka na mwanaume anayempenda.
    Mungu kaijalia Africa wanawake wazuri na warembo kuliko eneo lolote lile duniani lakini mwisho wa siku wanawake wengi(sio wote) wa Kiafrica wenye mvuto wameishia kuchezewa tu na wajanja na wahuni wengine wameishia tu kuzalishwa kila mtoto na baba yake na hawaolewi wapo tu mtaani.

    KUZALIWA MZURI AFRICA NI BARAKA AU LAANA...
     
  2. yajutu

    yajutu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2016
    Joined: Sep 5, 2016
    Messages: 856
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 180
    Hata hueleweki kabisa ina maana ww ukiachwa na mpenz wako una laana au baraka,?mapenz hayana mwalimu
     
  3. Azarel

    Azarel JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2016
    Joined: Aug 25, 2016
    Messages: 11,599
    Likes Received: 12,064
    Trophy Points: 280
    JAY BLACK
     
  4. irk

    irk JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2016
    Joined: Jun 5, 2016
    Messages: 490
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 80
    Both
     
  5. John Amigo

    John Amigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2016
    Joined: Aug 19, 2016
    Messages: 613
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 80
    Kakojoe ulale
     
  6. Slim5

    Slim5 JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2016
    Joined: Jan 7, 2014
    Messages: 17,996
    Likes Received: 17,073
    Trophy Points: 280
    Wewe umeona kazi ya kichwa ni KUBEBA MASKIO TU!
     
  7. accused

    accused JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2016
    Joined: Aug 7, 2015
    Messages: 2,508
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Muulize Jackline Ntuyabaliwe a.k.a Mama Mengi Kama ni laana au Barakaa.

    Half tambua kua wanaume hatuoi uzuri wa mwanamke ila tunaoa mwanamke tunaedhani atafaa katika ndoa!

    Wanawake pia mpo wa aina mbili according to sisi wanaume.
    1. Wife material - huyu anafaa kuita mke
    2. Suitable for sex - hawa wanatufaa kwa kukata kiu ya fasta. Sura, miili yao na hata tabia zao ndio zinazowapelekea kua kwa ajili ya matumizi tu.
    Embu angalia mwanamke kama Gigy Money au Wema Sepetu, unaanzaje kueka ndani kama mke? Majibu mengine mleta uzi unayo ila ubishi tuuu

    Will learn more....
     
  8. Sakayo

    Sakayo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2016
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 35,331
    Likes Received: 102,859
    Trophy Points: 280
    Hamna jibu hapo, yote ni mipango ya Mungu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...