Kuzaa watoto wengi inachangiwa na ugum wa maisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzaa watoto wengi inachangiwa na ugum wa maisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by luckman, Oct 13, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuna mtafiti mmoja alisema, kuzaa watoto wengi intokana na ugum wa maisha kwani, msongo wa mawazo na vp tutakula humsababisha mke au mme awe na mawazo mengi, so the only way ya kupunguza mawazo huwa na kujamiina bila mpangilio na kila wakati kustarehe ili mawazo yapungue! Hii ni kweli nadhani!!!!!!!!!!!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,365
    Likes Received: 28,071
    Trophy Points: 280
    Huyo mtafiti anaitwa nani na alifanya wapi huo utafiti wake na lini aliufanya?
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Alaaa?!
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    sasa mbona uzazi wa mpango ni bureee! mi wanawake huwa wananichoshaga saa zingine! if u think life is tough,try hiv!
     
Loading...