Kuwika kwa Jogoo kunahitaji Busara


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Wandugu,
hebu nisaidieni kufafanua huo haya maneno hapa; "Kuwika kwa Jogoo kunahitaji Busara".
Ni kweli jogoo hua anawika kwa busara? Na kama ndio, kwani viumbe wengine, ukiwaacha wana-wa - adamu, wana utashi? Naombeni tu msaada, nielewe.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Jogoo kuku tu
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,817
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,817 280
Inawezekana jogoo wengine hawana hawana busara, ndio maana unakuta wengine wanawika saa 12 au 1 jioni.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Nisaidieni jamani, nimetatizika ndg yenu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Inawezekana jogoo wengine hawana hawana busara, ndio maana unakuta wengine wanawika saa 12 au 1 jioni.
hahaaa, sijawahi sikia wa saa moja jioni mpwa
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,681
Likes
244
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,681 244 160
Wandugu,
hebu nisaidieni kufafanua huo haya maneno hapa; "Kuwika kwa Jogoo kunahitaji Busara".
Ni kweli jogoo hua anawika kwa busara? Na kama ndio, kwani viumbe wengine, ukiwaacha wana-wa - adamu, wana utashi? Naombeni tu msaada, nielewe.
Sio kweli, jogoo wengine wanawika bila hata busara ndio maana utakuta wengine wanawika hata ndani ya daladala!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Inawezekana jogoo wengine hawana hawana busara, ndio maana unakuta wengine wanawika saa 12 au 1 jioni.
Jogoo ni kama viumbe wengine!hawa unaowaongelea hapa mkuu ni wagonjwa wa akili na suala la busara!!
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Nahisi anazungumziwa jogoo wa mwanadamu!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Lazima busara kwa maana jogoo yeyote unayemfahamu/kumfiria lazima awike alfajiri ili uwahi kazini!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
92
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 92 145
jogoo ninayemfahamu mm kijijini kwetu akiwika bila busara aliitwa jogoo mshenzi na asubui tu ikifika ni kisu akuna maongezi
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Jongoo hauwawi na utitiri!
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Ukitaka kujua undani wa jambo hilo muulize Zitto; naambiwa amekuwa na tabia ya kuwika pasipo kufikiri sasa maji yamemfikia shingoni.
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Mnaongelea jogoo lipi? Maana mwanamume kama hananihii tunasema jogoo lake haliwiki au jongoo hapandi mtungi
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,401
Likes
14,637
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,401 14,637 280
Sio kweli, jogoo wengine wanawika bila hata busara ndio maana utakuta wengine wanawika hata ndani ya daladala!
Hahaahaaaa, yaani kuna watu wanatembea na majogoo hadi kwenye daladala? daladala zikiwa zimejaza sana ndio anawika? sasa atawikaje kama amebanwa, huyu mmmmhhh sio jogoo tena huyu
 

Forum statistics

Threads 1,235,473
Members 474,585
Posts 29,223,376