Kuweni waelewa kuhusu TCU, kama huna sifa usijisumbue kuomba


NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
350
Likes
230
Points
60
Age
27
NANGA WA KWATA

NANGA WA KWATA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
350 230 60
Niwashauri kama huna sifa walizozisema TCU kwenye guide book yao usijisumbue kutupa hela na muda wa kuapply fanya mambo mengine, hii serikali ipo serious sana najua hamtaamini wapo mtakao jaribu but itakula kwenu.

Hata NACTE wamechelewa kutoa wanawachambua walioapply degree ambao hajakidhi vigezo vya degree kulingana na TCU poleni kwa wale mlioguswa na janga hili palipo na mafanikio tambua kuwa kuna watu waliumia.
 
kipozi

kipozi

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2015
Messages
917
Likes
865
Points
180
kipozi

kipozi

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2015
917 865 180
Unaweza kuaply hata kama huna vigezo na ukapata kama last year kigezo ilikua 2.7gpa bt kuna watu adi wana gpa za 2.3 wapo degree
 
Yasin21

Yasin21

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
599
Likes
349
Points
80
Yasin21

Yasin21

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
599 349 80
Unaweza kuaply hata kama huna vigezo na ukapata kama last year kigezo ilikua 2.7gpa bt kuna watu adi wana gpa za 2.3 wapo degree
Nani aliyekwambia mwaka uliyopita kingezo kilikuwa na 2.7 GPA????

Acha Uongo mkuu.
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Mm sijaelewa kitu,mwenye ufahamu zaidi please
 
M

mashish

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2015
Messages
542
Likes
259
Points
80
M

mashish

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2015
542 259 80
Mi Na GPA ya 3.2 unataka kuapply course za eng. vp hapo wadau naweza bahatsha au itakula kwangu?
 
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
3,130
Likes
1,558
Points
280
kasigazi kalungi

kasigazi kalungi

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
3,130 1,558 280
Unaweza kuaply hata kama huna vigezo na ukapata kama last year kigezo ilikua 2.7gpa bt kuna watu adi wana gpa za 2.3 wapo degree
We endelea kurejea ya mwaka jana uone cha moto. Mambo yamebadilika mkuu. TCU wameeleza vizur kuwa lengo la kuongeza point ni kuvipa wanafunzi vyuo vya kati ambapo wengi walikuwa wakikimbilia chuo kikuu
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,546
Likes
210
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,546 210 160
Niwashauri kama huna sifa walizozisema TCU kwenye guide book yao usijisumbue kutupa hela na muda wa kuapply fanya mambo mengine, hii serikali ipo serious sana najua hamtaamini wapo mtakao jaribu but itakula kwenu.

Hata NACTE wamechelewa kutoa wanawachambua walioapply degree ambao hajakidhi vigezo vya degree kulingana na TCU poleni kwa wale mlioguswa na janga hili palipo na mafanikio tambua kuwa kuna watu waliumia.
Hao ni TCU,je ule mfumo wa kuchagua pamoja wanafunzi ili kuondoa double allocation umeangaliwa?
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,855
Likes
3,590
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,855 3,590 280
We endelea kurejea ya mwaka jana uone cha moto. Mambo yamebadilika mkuu. TCU wameeleza vizur kuwa lengo la kuongeza point ni kuvipa wanafunzi vyuo vya kati ambapo wengi walikuwa wakikimbilia chuo kikuu
Yaani elimu ilitaka kuharibika kwa huu utitiri wa vyuo vikuu alafu wanafunzi wanaotakiwa wengi unakuta hawajakidhi vigezo matokeo yake mtu alietakiwa kwenda Diploma anakwenda degree, at least watu wataongeza bidii ili wapate ufaulu wa kutosha
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
7,753
Likes
8,995
Points
280
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
7,753 8,995 280
Unaweza kuaply hata kama huna vigezo na ukapata kama last year kigezo ilikua 2.7gpa bt kuna watu adi wana gpa za 2.3 wapo degree
Mkuu Mwaka Huu Ni Wa Mwendo Kasi!! Ni tofauti Na Miaka Mengine Uliyoizoea, Kama Huamini Yatayotokea Basi Mtu na Ajitumbukize Kichwa Kichwa.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,829
Likes
22,490
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,829 22,490 280
Mbona nilisikia kama huna kigezo system inakutema, ni kweli ama vipi.Maana dogo langu na one yake ya PCM ameomba Mining pale UDSM, kuangalia competitors wamefika 151 wakati nafasi ni 35 tu, nk nk sasa nahisi system itakuwa haiwatemi
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592