Kuwashwa mwili baada ya kutoka kuoga

Lisa victor

Lisa victor

Member
Joined
Dec 3, 2017
Messages
9
Points
45
Lisa victor

Lisa victor

Member
Joined Dec 3, 2017
9 45
Nini kinasababisha kuwashwa mwili baada ya kutoka kuoga? Tatizo limenisumbua miaka 10 sasa.. Nikijisugua ndo nawashwa kabisa, nisipojisugua nawashwa kidogo afadhali lkn mtu huwezi kuoga bila kujisugua. Najisugulia kitambaa laini kabisa, nikitoka kuoga nachanganyikiwa kwa kuwashwa mno na daktari aliniambia ninywe piriton kila kabla sijatoka kuoga na nikitoka kuoga lkn haikunisaidia kabisa.
Naombeni ushauri nifanye nn manake nimekata tamaa sina raha ya kushika maji hata kidogo. Mvua ikininyeshea nawashwa haswaa. Mwili unatutumka unavimba kila nikijikuna.
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,413
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,413 2,000
Mkuu huo ni ugonjwa unaitwa SCABIES nadhani usiku ndio unawashwa zaidi

nenda famasi nunua dawa inaitwa SCABOMA ni ya chupa flan hivi kanauzwa 8000

[HASHTAG]#Lisa[/HASHTAG] Victor
 
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
3,253
Points
2,000
Sijuti

Sijuti

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
3,253 2,000
Ukimwi huo mkuu, nitafute pm nikuuzie ARV fasta
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,147
Points
1,500
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,147 1,500
ilinitokea sana ninapooga maji baridi.....but nilipochange to maji ya moto vugu vugu ikipungua mpana kuisha...nilisumbuka sana na hospital bila mafanikio...jaribu kuoga maji ya uvugu vigu mkuu..pole!
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
4,413
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
4,413 2,000
ilinitokea sana...but nilipochange to maji ya moto vugu vugu ikipungua mpana kuisha...nilisumbuka sana na hospital bila mafanikio...jaribu kuoga maji ya uvugu vigu mkuu..pole!
ulikua na scabies mkuu
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
5,040
Points
2,000
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
5,040 2,000
Subacribed!!

Jinsi ulivoeleza ni kama mimi vile.

Mie hata nikijifuta na taulo tu ni shida, au hata nikicha lazima ntajikuna kidizain flan. Na muwasho somtimes unahama. Unaweza kujikuna miguu tu, wiki.ijayo ikawa ni tumbo na mgongo wiki ile nyengine ikiwa unawashwa mikono tu...afu inakuja mwili mzima. Yan ni kama mzunguko flan. Nateseka sana.

Niliwahi kuambiwa na daktar wa hospt flan kwamba hiyo ni alergy na dawa yake ni "kuacha kuoga"...nilitukana kimoyomoyo nikaondoka zangu.
 
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
16,849
Points
2,000
Mother Confessor

Mother Confessor

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
16,849 2,000
Pole sana sana,.
 
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
91,580
Points
2,000
ISIS

ISIS

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
91,580 2,000
Kuna dada alisumbuliwa na shida hiyo
Lakini alivyo acha pombe akapona
Naye alikuwa ni mlevi haswa siyo mchezo!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,439
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,439 2,000
Iliisha nitokea kwa miaka 2,ikaisha yenyewe tu.
 
L

LOCAL SPONSOR

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
212
Points
500
L

LOCAL SPONSOR

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
212 500
Nini kinasababisha kuwashwa mwili baada ya kutoka kuoga? Tatizo limenisumbua miaka 10 sasa.. Nikijisugua ndo nawashwa kabisa, nisipojisugua nawashwa kidogo afadhali lkn mtu huwezi kuoga bila kujisugua. Najisugulia kitambaa laini kabisa, nikitoka kuoga nachanganyikiwa kwa kuwashwa mno na daktari aliniambia ninywe piriton kila kabla sijatoka kuoga na nikitoka kuoga lkn haikunisaidia kabisa.
Naombeni ushauri nifanye nn manake nimekata tamaa sina raha ya kushika maji hata kidogo. Mvua ikininyeshea nawashwa haswaa. Mwili unatutumka unavimba kila nikijikuna.
Pole sana, hilo tatizo kitaalam linaitwa AQUAGENIC URTICARIA, ni kwamba mwili wako unakuwa na allergy ya maji, nijuavyo mimi tatizo hili halina tiba ila unaweza kulipunguza sana kwa kuoga maji ya moto au vugu vugu na pia hakikisha unaoga kwa muda mfupi kadiri iwezekanavyo na jitahidi ukishamaliza tu kuoga hakikisha mwili umeufunika vizuri usipate upepo au baridi,( nunua bathrobe) adha ya muwasho ikizidi tafuta strong anti allergies kama LORATIDINE au nyingine yeyote, nirudie kukupa pole sana
 
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
3,047
Points
2,000
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
3,047 2,000
Uwiiii jamani kumbe kuna wenzangu, nilijua hii ni shida yangu pekeangu, mi toka nimejitambua/ nimejijua nawashwa sana nikioga hasa nikijisugua, nimabadili maji sana maana nimeishi mikoa mingi lakini haisaidii chochote, nimebadili sana sabuni wapi, nimeacha maji ya baridi naoga ya uvuguvugu au moto muwasho unapungua but bado utawashwa tu, nimebadili material ya vitambaa ninavyoogea haisaidii, sasa natumia kitaulo laini kabisa ule ulaini wa mwisho lakini wapi, na nikioga nakianika juani haisaidii, nimeenda hosp hadi nimechoka! Lisa victor i feel you ☹
 
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
3,047
Points
2,000
binti kiziwi

binti kiziwi

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
3,047 2,000
Pole sana, hilo tatizo kitaalam linaitwa AQUAGENIC URTICARIA, ni kwamba mwili wako unakuwa na allergy ya maji, nijuavyo mimi tatizo hili halina tiba ila unaweza kulipunguza sana kwa kuoga maji ya moto au vugu vugu na pia hakikisha unaoga kwa muda mfupi kadiri iwezekanavyo na jitahidi ukishamaliza tu kuoga hakikisha mwili umeufunika vizuri usipate upepo au baridi,( nunua bathrobe) adha ya muwasho ikizidi tafuta strong anti allergies kama LORATIDINE au nyingine yeyote, nirudie kukupa pole sana
Ni kweli mkuu ukioga maji ya uvuguvugu au moto muwasho unapungua ila bado tu utawashwa, ngoja nami nichukue ushauri.
 
mtembea kwa miguu

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2012
Messages
1,041
Points
2,000
mtembea kwa miguu

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2012
1,041 2,000
Uwiiii jamani kumbe kuna wenzangu, nilijua hii ni shida yangu pekeangu, mi toka nimejitambua/ nimejijua nawashwa sana nikioga hasa nikijisugua, nimabadili maji sana maana nimeishi mikoa mingi lakini haisaidii chochote, nimebadili sana sabuni wapi, nimeacha maji ya baridi naoga ya uvuguvugu au moto muwasho unapungua but bado utawashwa tu, nimebadili material ya vitambaa ninavyoogea haisaidii, sasa natumia kitaulo laini kabisa ule ulaini wa mwisho lakini wapi, na nikioga nakianika juani haisaidii, nimeenda hosp hadi nimechoka! Lisa victor i feel you ☹
Duuh tupo wengi Mkuu. But mim huwa nikwa msimu, alafu nikianza dalili za kuashwa huwa najiskia vibaya kwenye mind. Yaan nawaza kila kitu ni kichafu. Nilisha acha kujisugua na aina yoyote ile ya kitu mwilini mwangu pale napooga. Hii ndo dawa iliyosababisha kutoka daily kuwasha na sasa ni kwa msimu
 

Forum statistics

Threads 1,342,669
Members 514,746
Posts 32,759,353
Top