Kuwa na wanawke.au.wanaume wengi ni upendo au tamaa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuwa na wanawke.au.wanaume wengi ni upendo au tamaa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mapanga3, May 22, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    Ktk jamii nyingi kumekuwa na malalamiko mengi juu wapenzi wengi kutokuwa waaminifu kwa wenzi wao juu mahusiana ya kimapenzi, hii inatokea kwa wapenzi, wachumba na hata wanandoa. Wengi wamekuwa wakilalamikia mienendo ya wenzi wao kutokuwa waaminifu ktk suala zima la mahusiano. Kuna baadhi yao wanaamini kuwa na mahusiano ya kimapenzi na zaidi ya mwanamke au mwaume mmoja kama fahari au ujanja au ndio kuwa wakisasa zaidi. Swali langu kwenu ni hili, Je kuwa na uhusiano wa kimapenzi na zaidi ya mwanamke au mwanaume mmoja kinachosabisha ni upendo au tamaa?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Upendo. . .
    Wengine wanao mwingi mpaka unawalemea.
     
  3. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 696
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    tamaa tu hakuna kitu hapo
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hata mtoto wa darasa la pili anaweza kukujibu hilo swali lako
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ukiwa nao wengi raha sana ukinyimwa kwa huyu unaenda kwa huyu, ukigombana na yule unaenda kwa yule nunakuwa huna shida.
     
  6. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 3,374
    Likes Received: 1,574
    Trophy Points: 280
    Ni masifa tuu hakuna lingine...
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna upendo hapo, hiyo ni tamaa ambayo kimsingi huleta tabia ya UZINZI!
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    kaa kitako uwaze thread ya kulet humu
    hata std 7 anajua au wew std ngapi?
    huku ni kupoteza wakati
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,802
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    mh,yawezakuwa ni kwel. kuna mkaka 1 anasemaga kuwa anampenda mkewe mpk upendo umezidi bas anatafta mdada ampunguzie upendo.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    ni uroho tu....
     
  11. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,275
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Upendo utazidi wanaume hadi unatuelemea ndoo inabidi tupunguze kwa wengine. Si unakumbuka kwene biblia Suleiman aliyeomba busara kwa mungu wakati mimi ningeomba hela, madaraka na umaarufu alishia kugawa upendo kwa wadada 700
     
  12. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mungu alimuumba Adam na Eva...nakushauri usiangalie wengine wanafanya nini, angalia wewe unafanya nini... acha kusoma habari za Diamond NA wema Sepetu katika magazeti ya udaku ukadhani wanayofanya ndo walivyo kaka zetu watanashati dada zetu warembo na wanaojiheshimu.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Ndio ukisasa, unaprove (to urself mostly) how modern, desirable n potent u r!
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi sio dhambi kumpenda mtu mmoja? Mungu si kaamuru tupende wote?
     
  15. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tamaaa tu iyo
     
  16. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    aaaah wapi
     
  17. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,270
    Likes Received: 39,349
    Trophy Points: 280
    We una akili sana LOL!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Ni kipaji, wengine wamerithi kwa wazazi wao
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni"umalaya"
     
Loading...