Kuwa na usafiri binafsi Dar sio anasa bali ni nyenzo ya kazi; Hawa ni wasafiri wanasubiri usafiri wa Umma almaarufu kama Mwendokasi

MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,969
Points
2,000
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,969 2,000
Duh hiyo itakuwa ni mbezi mwisho na hapo ni asubuhi kabisa..
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
2,173
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
2,173 2,000
Wakazi wa dar wanapenda kutembea na vibegi mgongoni kwanini
Wakati nasoma UD. Niliwahi kukaa floor ya 11. Lift ikiharibika, basi inabidi ubebe kila unachokihitaji maana ukishashuka kupanda ni hadi usiku. Wakazi wa Dar wanakaa mbali. So unakusanya kila kinachoweza kuhitajika siku hiyo maana kurudi ni mpaka usiku.
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,593
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,593 2,000
Jamani huu upigaji picha hovyo mnaweza sababisha wenzenu tulale mzungu wa nne, kama unaishi Gongo la mboto mkeo anajua unauza matunda Buguruni halafu anakuona upo foleni ya kusubiri mwendokasi si balaa hilo
nalo neno
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
11,386
Points
2,000
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
11,386 2,000

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top