Kuwa na usafiri binafsi Dar sio anasa bali ni nyenzo ya kazi; Hawa ni wasafiri wanasubiri usafiri wa Umma almaarufu kama Mwendokasi

google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
4,653
Points
2,000
google helper

google helper

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
4,653 2,000
Watu huwa wanaambiwa, "Hapa Kazi Tu ",Huwa hawamuulizi na malipo /mshahara je? Waweza pigishwa kazi bila mshahara stahiki usipokuwa makini!
mbona wameshapiga sana dry mwaka wa nne sasa huu chungu cha mshahara kile kile
 
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
5,069
Points
2,000
Jackal

Jackal

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
5,069 2,000
mbona wameshapiga sana dry mwaka wa nne sasa huu chungu cha mshahara kile kile
Ndio maana inatakiwa uwe makini na hizi slogans za wanasiasa. Unaweza toka kapa usipozipa tafakuru vya kutosha!
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
5,185
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
5,185 2,000
Ndio maana inatakiwa uwe makini na hizi slogans za wanasiasa. Unaweza toka kapa usipozipa tafakuru vya kutosha!
Hari mpya, nguvu mpya kasi mpua, duuu, kweli kasi ya kurudi nyuma.

hapa kazi tu, watu weameishia kisutu,
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
5,185
Points
2,000
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
5,185 2,000
Wakazi wa dar wanapenda kutembea na vibegi mgongoni kwanini
Wameiga machalii wa Moshi na Arusha.
bodaboda nao wanafanay hivyo ili wakikamatwa na polisi wanajifanya wametoka posta kazini.

wauza unga sehemu za sinza na mikocheni nao wanatumi viji rucksucks-rasketi .
wanaume wakienda gesti za short time wanabeba ili waoge na kubadili nguo huko.
watoto wakike wanabeba pants na pant liners, pia wanabeba pepeta kwenye vibegi.

watu wa kigoma na kanda ya ziwa wanabeba vimizizi walivyopewa na gamboshi ili wafanikiwe.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
305
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
305 1,000
Wameiga machalii wa Moshi na Arusha.
bodaboda nao wanafanay hivyo ili wakikamatwa na polisi wanajifanya wametoka posta kazini.

wauza unga sehemu za sinza na mikocheni nao wanatumi viji rucksucks-rasketi .
wanaume wakienda gesti za short time wanabeba ili waoge na kubadili nguo huko.
watoto wakike wanabeba pants na pant liners, pia wanabeba pepeta kwenye vibegi.

watu wa kigoma na kanda ya ziwa wanabeba vimizizi walivyopewa na gamboshi ili wafanikiwe.
Huo mji unawenyewe mimi ntabeba shangazi kaja ntaweka mkia wa umbwa
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,968
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,968 2,000
Wakazi wa dar wanapenda kutembea na vibegi mgongoni kwanini
Mkuu humo kuna vitendea kazi au bidhaa za kuuza.
Kutokana na mfumo wa maisha ya Dar ni more urban life kama vile metropolitan cities zingine duniani.
Wafanyakazi za ofisini, viwandani na biashara ndogondogo ni wengi.
Kuna wanaobeba laptop, vitabu na makaratasi, sare za kazini, nguo za kufanyia kazi zinazochafua kama ujenzi, bidhaa za machinga, n.k.
Huyo jamaa alie sema wanaiga watu wa chuga hajui kitu ni kutafuta sifa tu. Dar wameanza siku nyingi sana kubeba vibegi vya mkanda mmoja wa begani wakaacha sababu ya kuporwa na bodaboda, wakahamia kwenye hizo backpack au rasket.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
305
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
305 1,000
Mkuu humo kuna vitendea kazi au bidhaa za kuuza.
Kutokana na mfumo wa maisha ya Dar ni more urban life kama vile metropolitan cities zingine duniani.
Wafanyakazi za ofisini, viwandani na biashara ndogondogo ni wengi.
Kuna wanaobeba laptop, vitabu na makaratasi, sare za kazini, nguo za kufanyia kazi zinazochafua kama ujenzi, bidhaa za machinga, n.k.
Huyo jamaa alie sema wanaiga watu wa chuga hajui kitu ni kutafuta sifa tu. Dar wameanza siku nyingi sana kubeba vibegi vya mkanda mmoja wa begani wakaacha sababu ya kuporwa na bodaboda, wakahamia kwenye hizo backpack au rasket.
Naam mkuu asante nimekuelewa vizuri.mimi huwa naona kwenye taarifa za habari nakua namaswali mengi hawa jamaa vipi..
Backpack ni nzuri zaidi kwa usalama tabu kwa wale wanaochomekea
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,968
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,968 2,000
Naam mkuu asante nimekuelewa vizuri.mimi huwa naona kwenye taarifa za habari nakua namaswali mengi hawa jamaa vipi..
Backpack ni nzuri zaidi kwa usalama tabu kwa wale wanaochomekea
Ni kweli kuna kuwa na jasho lakini hakuna namna wanabeba hivyo hivyo,:sema wanabeba bega moja tu kama unawaangalia vizuri wengi wanao chomekea.
 
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,913
Points
2,000
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,913 2,000
Jamani huu upigaji picha hovyo mnaweza sababisha wenzenu tulale mzungu wa nne, kama unaishi Gongo la mboto mkeo anajua unauza matunda Buguruni halafu anakuona upo foleni ya kusubiri mwendokasi si balaa hilo
 

Forum statistics

Threads 1,325,448
Members 509,127
Posts 32,192,776
Top