KUWA NA NDEVU HAKUKUFANYI UONEKANE WEWE NI MWANAMME...


Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
804
Likes
518
Points
180
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
804 518 180
Kuna utofauti gani na nilicho andika mimi.?
Duuuuh. Ulichoandika wewe ni kuwa wenye ndevu sio wanaume hasa wakati mtoa maada alimaanisha ndevu hazikufanyi kuwa mwanaume. Yaani manaake si kila mwenye ndevu ni mwanaume na hakumaanisha wenye ndevu wote si wanaume. Kwa kifupi hapo hakuna point ya kuogopa kuwa nyie wenye ndevu mnaweza kueleweka vibaya na jamii. Nimejitahidi ingaw ualimu nao ni mgumu na sina utaalamu nao kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,031