KUWA NA NDEVU HAKUKUFANYI UONEKANE WEWE NI MWANAMME...


Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,010
Likes
1,577
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,010 1,577 280
Nijuavyo kwenye mabus na subway kuna sehemu maalumu za wazee na wajawazito ,akija hapo ni lazima uinuke ila kama kaja sehemu za watu wa kawaida si lazima kuinuka.Ni juu ya huyo mzee au mjamzito kutumia busara kama train au bus limejaa kusubiri lingine
 
de locci

de locci

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2018
Messages
1,541
Likes
892
Points
280
Age
68
de locci

de locci

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2018
1,541 892 280
Write your reply...
wana wamekula buyu,hawa jamaa makauzu dagaa akasome..
kama huyo msela wa kushoto kaamua kudondosha kabisa asimzoeezoee..
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,178
Likes
11,707
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,178 11,707 280
Dada nilikuwa nipo Busy na wagonjwa wa Hepatitis B Virus,Ukimwi ,Saratani, Kiharusi na Ugonjwa wa Kisukari nipo busy sana kuwatibia hao wagonjwa basi ninakuwa sina nafasi kabisa lakini nitarudi tena ulingoni. mzima lakini?
Namshukuru maulana sijambo kabisa niko buheri wa afya.

Kazi njema.
 
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
804
Likes
518
Points
180
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
804 518 180
Siyo kila mwenye ndevu ndio ana tabia hizo. Hiyo ni hulka ya mtu mwenyewe kukosa ubinadamu katika situation kama hiyo. Assume ingewakuta ambao wana vipara hapo mngesema kuwa na dongo hakukufanyi uwe mwanaume.?

Msitake kutufanya wenye ndevu tunze kuchukiwa.
Daaah samahani boss naona kama hujaelewa kabisa mantiki ya uzi huu. Soma tena vizuri
 
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
2,474
Likes
4,226
Points
280
Age
48
py thon

py thon

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
2,474 4,226 280
Kwenye mwendokasi zetu na usafiri
WA kawaida zipo sana hizo tabia

Ova
Kuna mmama mmoja ndani ya Eicher alikuwa kabeba mtoto kasimama na eicher limejaza watu wameukausha,sasa abiria mmoja alikuwa amekaa karibu yule mmama aliposimama akanyanyula ili ashuke kituoni sasa yule mama anajiandaa kuketi kuna mbaba kwa spidi akampiga push yule mama na kuketi yeye..watu haswa akina mmama walimchamba sana yule jamaa tena alikaa siti ya mwisho katikati ya akina mama alisemwa balaa ila jamaa alikuwa kauzu
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,729
Likes
2,417
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,729 2,417 280
Mwaume yoyote wa ukweli baada ya kuona hali ya huyo mama angempisha kiti lkn imekuwa tofauti kwa wanaume hao watatu ndevu wanazo ( hivyo hatuna shaka kuwa ni wanamme) lakini matendo ni kidelishazi.
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,275
Likes
2,883
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,275 2,883 280
Kwanza hiyo ni mimba kweli au kajaza matambara..??
Halafu kwani hao wanaume hapo ndo wahusika waliosambabishia hiyo mimba(kama ni ya kweli) hadi wamuonee huruma?
 
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
804
Likes
518
Points
180
Capitano

Capitano

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
804 518 180
Kwa tafsiri isiyo rasmi. Kuwa na ndevu peke yake hakutoshi kuthibitisha kuwa u mwanaume. Wako wenye ndevu lakini hata sio wanaume. Matendo hasa ndo huthibitisha uanaume wa mtu. Mfano wale wanaume wa naniliu nao si wana ndevu pia?
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
3,553
Likes
4,942
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
3,553 4,942 280
Kwa tafsiri isiyo rasmi. Kuwa na ndevu peke yake hakutoshi kuthibitisha kuwa u mwanaume. Wako wenye ndevu lakini hata sio wanaume. Matendo hasa ndo huthibitisha uanaume wa mtu. Mfano wale wanaume wa naniliu nao si wana ndevu pia?
Kuna utofauti gani na nilicho andika mimi.?
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,056