KUWA NA NDEVU HAKUKUFANYI UONEKANE WEWE NI MWANAMME...


B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,999
Likes
1,193
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,999 1,193 280
Kama unaweza KUUMBA, wewe ndio mwanaume!!
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,178
Likes
11,707
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,178 11,707 280
Strong woman hata hawaangalii au kuwageukia ili apate huruma yao. Kamshikilia mwanae hadi raha akifika nyumbani au anakoenda anaweka maji ya uvuguvugu yenye chumvi kwenye beseni kubwa la kufika magotini analia za maji na kuweka miguu yake kwa nusu saa hadi dakika 45. Uchovu wote wa kusimama unaisha.

Habari ya siku nyingi Mzizi..... nimemiss nyuzi zako za tiba asilia na uchambuzi au Mahaba yamenifunika sioni kitu? Hehehee.

Good day to you.
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
3,553
Likes
4,942
Points
280
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
3,553 4,942 280
Siyo kila mwenye ndevu ndio ana tabia hizo. Hiyo ni hulka ya mtu mwenyewe kukosa ubinadamu katika situation kama hiyo. Assume ingewakuta ambao wana vipara hapo mngesema kuwa na dongo hakukufanyi uwe mwanaume.?

Msitake kutufanya wenye ndevu tunze kuchukiwa.
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,975
Likes
5,344
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,975 5,344 280
Strong woman hata hawaangalii au kuwageukia ili apate huruma yao. Kamshikilia mwanae hadi raha akifika nyumbani au anakoenda anaweka maji ya uvuguvugu yenye chumvi kwenye beseni kubwa la kufika magotini analia za maji na kuweka miguu yake kwa nusu saa hadi dakika 45. Uchovu wote wa kusimama unaisha.

Habari ya siku nyingi Mzizi..... nimemiss nyuzi zako za tiba asilia na uchambuzi au Mahaba yamenifunika sioni kitu? Hehehee.

Good day to you.
Dada nilikuwa nipo Busy na wagonjwa wa Hepatitis B Virus,Ukimwi ,Saratani, Kiharusi na Ugonjwa wa Kisukari nipo busy sana kuwatibia hao wagonjwa basi ninakuwa sina nafasi kabisa lakini nitarudi tena ulingoni. mzima lakini?
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,627
Likes
6,630
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,627 6,630 280
Strong woman hata hawaangalii au kuwageukia ili apate huruma yao. Kamshikilia mwanae hadi raha akifika nyumbani au anakoenda anaweka maji ya uvuguvugu yenye chumvi kwenye beseni kubwa la kufika magotini analia za maji na kuweka miguu yake kwa nusu saa hadi dakika 45. Uchovu wote wa kusimama unaisha.

Habari ya siku nyingi Mzizi..... nimemiss nyuzi zako za tiba asilia na uchambuzi au Mahaba yamenifunika sioni kitu? Hehehee.

Good day to you.
Kumbe ndio mnavyofanyaga kuondoa uchovu
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
3,561
Likes
3,184
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
3,561 3,184 280
Siyo kila mwenye ndevu ndio ana tabia hizo. Hiyo ni hulka ya mtu mwenyewe kukosa ubinadamu katika situation kama hiyo. Assume ingewakuta ambao wana vipara hapo mngesema kuwa na dongo hakukufanyi uwe mwanaume.?

Msitake kutufanya wenye ndevu tunze kuchukiwa.
Duh mkuu ndio ulichoelewa kwenye huu uzi au unatania?!
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,505
Likes
3,932
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,505 3,932 280
Hao jamaa huenda huyo demi aliwahi kuwaletea dharau,
Si mnajua hawa viumbe wanavyojiona keki?
Unaweza hata ukamsalimia tu,akakuangali kisha akakusonya na kukuambia mimi sio type yako,
Hapo sasa type yake ni hilo bomba
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002