Kuwa na digrii mbili Tanzania inawezekana??


R

Ragna

Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
31
Likes
6
Points
15
Age
24
R

Ragna

Member
Joined Jan 22, 2017
31 6 15
Nimekaa nimewaza kutokana na mifumo yetu ya elimu ya juu inawezekana mtu kuwa na bachelor(degree) mbili ambazo amezisotea zote kwa miaka 3 au 4 kila mojawapo ambazo ni tofauti na postgraduate au masters or PhD.
Natanguliza salaam kwanza.
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,055
Likes
5,699
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,055 5,699 280
Ni muda wako tu na fedha yako kulingana na ufaulu wako!
 
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
945
Likes
1,551
Points
180
Ndalilo

Ndalilo

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
945 1,551 180
Ni jambo dogo tu na wengi wanaweza. Kuna jamaa alifanya Advance Diploma ya IT wakati ana FTC ya Mechanical, mwajiri wake akasema haina msaada kwao, jamaa akaona isiwe tabu akapiga B.Eng Mechanical, mwajiri akamwambia kwasasa hatuna nafasi za mhandisi wa mitambo, tunahitaji zaidi watu wa umeme. Basi jamaa kagonga tena B.Eng Electrical, sasa anamsikilizi mwajiri atasema nini safari hii.
 
R

Ragna

Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
31
Likes
6
Points
15
Age
24
R

Ragna

Member
Joined Jan 22, 2017
31 6 15
Ni jambo dogo tu na wengi wanaweza. Kuna jamaa alifanya Advance Diploma ya IT wakati ana FTC ya Mechanical, mwajiri wake akasema haina msaada kwao, jamaa akaona isiwe tabu akapiga B.Eng Mechanical, mwajiri akamwambia kwasasa hatuna nafasi za mhandisi wa mitambo, tunahitaji zaidi watu wa umeme. Basi jamaa kagonga tena B.Eng Electrical, sasa anamsikilizi mwajiri atasema nini safari hii.
Huyo jamaa ni noma anataka kuwa Robert Mugabe....mkuu sasa kama ulikua ni mnufaika wa mkopo kutoka bodi si unatakiwa urudishe mkopo wao kwanza hili uweze kuendelea na hio degree nyingine..huyo engineer alifanyaje yeye.?
 
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2015
Messages
1,700
Likes
1,475
Points
280
trigeminal

trigeminal

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2015
1,700 1,475 280
Ni jambo dogo tu na wengi wanaweza. Kuna jamaa alifanya Advance Diploma ya IT wakati ana FTC ya Mechanical, mwajiri wake akasema haina msaada kwao, jamaa akaona isiwe tabu akapiga B.Eng Mechanical, mwajiri akamwambia kwasasa hatuna nafasi za mhandisi wa mitambo, tunahitaji zaidi watu wa umeme. Basi jamaa kagonga tena B.Eng Electrical, sasa anamsikilizi mwajiri atasema nini safari hii.
Huyo jamaa hawezi kuwa na akili timamu
 
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,327
Likes
988
Points
280
ndio walewale

ndio walewale

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,327 988 280
Ni jambo dogo tu na wengi wanaweza. Kuna jamaa alifanya Advance Diploma ya IT wakati ana FTC ya Mechanical, mwajiri wake akasema haina msaada kwao, jamaa akaona isiwe tabu akapiga B.Eng Mechanical, mwajiri akamwambia kwasasa hatuna nafasi za mhandisi wa mitambo, tunahitaji zaidi watu wa umeme. Basi jamaa kagonga tena B.Eng Electrical, sasa anamsikilizi mwajiri atasema nini safari hii.
Bosi atamwambia kwa sasa wanahitaji nesi
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,002
Likes
3,806
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,002 3,806 280
Inawezekana sana, muda wako tu
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,761
Likes
4,228
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,761 4,228 280
Nimekaa nimewaza kutokana na mifumo yetu ya elimu ya juu inawezekana mtu kuwa na bachelor(degree) mbili ambazo amezisotea zote kwa miaka 3 au 4 kila mojawapo ambazo ni tofauti na postgraduate au masters or PhD.
Natanguliza salaam kwanza.
Inawezekana mimi nina BA(ed) ya udsm,sasa hivi napiga LLB.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,464
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,464 280
Ni jambo dogo tu na wengi wanaweza. Kuna jamaa alifanya Advance Diploma ya IT wakati ana FTC ya Mechanical, mwajiri wake akasema haina msaada kwao, jamaa akaona isiwe tabu akapiga B.Eng Mechanical, mwajiri akamwambia kwasasa hatuna nafasi za mhandisi wa mitambo, tunahitaji zaidi watu wa umeme. Basi jamaa kagonga tena B.Eng Electrical, sasa anamsikilizi mwajiri atasema nini safari hii.
Wehu siyo lazima uokote makopo Bali hata unapokosa kujua nini inahtaji, wapi uelekee na pia kutojua kuwa umri unakwenda
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,463
Likes
5,834
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,463 5,834 280
INAWEYEKANA, NI MUDA NA PESA TU. KWA MFANO MIMI WAKATI NASOMA MZUMBE DEGREE YA KWANZA NA WAKAT HUOHUO NILIKUWA NASOMA BACHELOR DEGREE YA FANI NYINGNE OPEN UNIVERSITY.

INABIDI UWE SHAPU SHAPU KAMA WANANCHI WA KISHAPU NA MBUNGE WAO SHAPU ANAYEFANYA KAZI SHAPU KWA AJILI YA WANANCHI SHAPU WA KISHAPU.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
15,416
Likes
8,487
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
15,416 8,487 280
kuna mzee namfahamu anazo masters 2 kwa taaluma mbili tofauti na PHD moja. ( yaani degree 2, masters 2, phd 1)
 
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined
Sep 25, 2013
Messages
39,893
Likes
47,353
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified User
Joined Sep 25, 2013
39,893 47,353 280
Yap yap it is possible
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
6,761
Likes
4,228
Points
280
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
6,761 4,228 280
INAWEYEKANA, NI MUDA NA PESA TU. KWA MFANO MIMI WAKATI NASOMA MZUMBE DEGREE YA KWANZA NA WAKAT HUOHUO NILIKUWA NASOMA BACHELOR DEGREE YA FANI NYINGNE OPEN UNIVERSITY.

INABIDI UWE SHAPU SHAPU KAMA WANANCHI WA KISHAPU NA MBUNGE WAO SHAPU ANAYEFANYA KAZI SHAPU KWA AJILI YA WANANCHI SHAPU WA KISHAPU.
Aliyedai ipad bunge la katiba
 

Forum statistics

Threads 1,214,859
Members 462,900
Posts 28,526,555