Kuwa mwanasiasa TZ lazma uwe Mchawi? Mbona Nyerere alikuwa na fimbo ya uchawi?!


Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,810
Likes
31
Points
145
Pasco_jr_ngumi

Pasco_jr_ngumi

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,810 31 145
hivi ni
lazma uende kwa waganga wa jadi ili ufanye mambo mambo ili uwe mbunge, diwan hata urais? Ni kweli mkwere mganga wake ni shehe yahya?
 
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2007
Messages
1,372
Likes
6
Points
135
Kinyambiss

Kinyambiss

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2007
1,372 6 135
if it had been a few hundred years he would have been burned at Smithfield as a heretic then, the Holy See barbecues wachawi...lol
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hivi ile fimbo ya Mchonga ipo bado?
 
E

Epi

New Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
E

Epi

New Member
Joined Sep 5, 2013
1 0 0
hivi ni
lazma uende kwa waganga wa jadi ili ufanye mambo mambo ili uwe mbunge, diwan hata urais? Ni kweli ------ mganga wake ni shehe yahya?
U guys shud stop talking shit..hiyo fimbo ya Mwl.Nyerere haikua ya uchawi na yeye mwenyewe hakua mchawi,alipewa somthing like a pen na Pope when he went to Rome.Ilikua baraka so hakutaka kuipoteza akaomba wachonga vinyago wamchongee kile kifimbo then waweke ile zawadi mle ndani.He was a man of God,he believed dat was a blessing dats y alikua akitembea nayo kila mahali.Sio mnaongea ongea tuu..mtalaaniwa nyie
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,256
Likes
5,348
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,256 5,348 280
!
!
ndiyo....Yule marehemu kuna kipindi hadi alizusha kuwa ukimpinga utakufa, na kuna muda mshikaji alipokuwa anaangukaanguka ovyo majukwaani alimuwekea ulinzi usiionekana
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,224
Likes
48
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,224 48 145
U guys shud stop talking shit..hiyo fimbo ya Mwl.Nyerere haikua ya uchawi na yeye mwenyewe hakua mchawi,alipewa somthing like a pen na Pope when he went to Rome.Ilikua baraka so hakutaka kuipoteza akaomba wachonga vinyago wamchongee kile kifimbo then waweke ile zawadi mle ndani.He was a man of God,he believed dat was a blessing dats y alikua akitembea nayo kila mahali.Sio mnaongea ongea tuu..mtalaaniwa nyie
Acha longo longo wewe!
Hivi unajua kwanini Mchonga hadi mauti yanamkuta hakuwahi kurudi Sumbawanga baada ya kusahau fimbo yake mezani?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
14,479
Likes
11,396
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
14,479 11,396 280
Hivi yule mganga wa Bagamoyo anayeviringisha kitambaa cha mita tano kufikia ukubwa wa dole gumba bado yupo hai?
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,895