Kuwa mfanyakazi kwenye Serikali hii ni zaidi ya mateso


LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,042
Likes
9,076
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,042 9,076 280
Hakika nimepatwa na hali ya kukata tamaa isiyo kifani, TAREHE 24/10/2017 tulipata safari ya kikazi kwenda Zanzibar Ku campaign juu ya Bio gas,namna ya kuandaa na kuitumia

1. Baada ya kipindi kirefu cha mkauko wa safari,kwa kweli hii niliifurahia maana nilijua ukame unaanza kupungua

2. Ni Mara ya 2 kwenda Zenji,Mara ya kwanza ilikua ni nyakati za JK tulifikia hotel safi kabisa na starehe kibao + fuko la pesa bank limeshatunishwa

Kimbembe safari hii, fedha za kujikimu unaambiwa utapewa check tena ukirudi eti unakabidhiwa bahasha ya nauli na malazi unaambiwa umeshaandaliwa,haya tukajisemea ngoja twende cha ajabu tunapelekwa kwenda kulala kwenye ki gest kighorofa cha hovyo sana Masingini mkoa wa kaskazini Unguja!?

Kwa kweli kazi ile ya siku 10 ilikua ni zaidi ya ngumu maana hakukua na maana kwetu. Mpaka hii Leo sitamani hata kutia mguu kazini maana sijui nitamuangaliaje msimamizi wangu kwa chuki na ghadhabu nilizonazo.

Hebu serikali ibadilike sasa na kuthamini watumishi maana matokeo mazuri ya kiuchumi huanza na watumishi wa vitengo vyote kufanyakazi kwa moyo na si kwa manung'uniko,ilinibidi nitumie gharama zangu kwenda kulala mjini badala ya kulala kule Amani maana hakukufanana na Mimi
 
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
653
Likes
357
Points
80
Herbert Nkuluzi

Herbert Nkuluzi

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
653 357 80
Ni taabu tupu
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,486
Likes
6,665
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,486 6,665 280
hiyo gesti na nyumbani kwako wapi kuzuri???

maana usije iponda gesti mbovu huku unakaa chanika nyumba ambayo haijaisha sakafu vumbi...

hela ya serikali ni ela ya walipa kodi wote hadi maskini vijijini... lazima itumike kwa nidhamu...

sio ya kugawa gawa posho kwa kundi la watu wachache kisa wanaitwa watumishi
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
6,958
Likes
9,144
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
6,958 9,144 280
Mbona kama wewe ni mtu wa kujivuna mkuu?

Mara ooh kule hakufanani nawewe!?
Kwa hadhi yako au sio?

Ulipaswa kusema mazingira yalikua mabaya ila usianze kusema mazingira hayaendani nawewe, hiyo ni lugha ya kujivuna kwamba wewe ni classic sana.

Yangu ni hayo tu, samahani kama nimekukwaza
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,042
Likes
9,076
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,042 9,076 280
hiyo gesti na nyumbani kwako wapi kuzuri???

maana usije iponda gesti mbovu huku unakaa chanika nyumba ambayo haijaisha sakafu vumbi...

hela ya serikali ni ela ya walipa kodi wote hadi maskini vijijini... lazima itumike kwa nidhamu...

sio ya kugawa gawa posho kwa kundi la watu wachache kisa wanaitwa watumishi
Nyumbani ni nyumbani hata kama vichakani! Elewa kitu kimoja unapomtuma mtumishi kuna stahiki zake lazima umpe ,enyi watanzania msio na mbele wala nyuma acheni mawazo ya wanywa matapu tapu nyie
 
kibao cha mbuzi

kibao cha mbuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
517
Likes
458
Points
80
kibao cha mbuzi

kibao cha mbuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
517 458 80
Moja ya human satisfaction in life ni malazi mazuri! Umenitoa kwangu ukanilaze malazi ya hovyo hovyo alafu unatarajia nikutumikie kwa moyo
Mngeharibu kazi
 
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2015
Messages
7,042
Likes
9,076
Points
280
LadyAJ

LadyAJ

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2015
7,042 9,076 280
Poleni sana watumishi, binafsi nilishajiapiza ni bora nikaenda vigwaza kukata mkaa kuliko kua mtumishi wa serikali katika ngazi yeyote.
Huijui kesho yako pengine unaweza usiweze nyanyua hata hiyo shoka
 
mwanamwana

mwanamwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
561
Likes
1,088
Points
180
mwanamwana

mwanamwana

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
561 1,088 180
hiyo gesti na nyumbani kwako wapi kuzuri???

maana usije iponda gesti mbovu huku unakaa chanika nyumba ambayo haijaisha sakafu vumbi...

hela ya serikali ni ela ya walipa kodi wote hadi maskini vijijini... lazima itumike kwa nidhamu...

sio ya kugawa gawa posho kwa kundi la watu wachache kisa wanaitwa watumishi
Jibu mujarabu, walafi kama hawa wanajua pesa ni kwa ajili yao na hawaelewi kuwa ni kwa matumizi ya watanzania wote.
 
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
1,400
Likes
899
Points
280
M

Mbojo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
1,400 899 280
Si bora hata unapata safari ya kutalii. Huku kwetu hata mia hupati zaidi yakutumiwa na vitisho vya hali ya juu.
 

Forum statistics

Threads 1,214,600
Members 462,703
Posts 28,517,015