Kuwa Baba wa Nyumbani Kumbe Kazi!


Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Katika mazungumzo mengi tumezoea kuwasikia akina "mama wa nyumbani", huwa tunasahau kuwa pia wapo "baba wa nyumbani". Hebu angalia adha hizi anazopata baba wa nyumbani halafu utoe mawazo yako kama ni sahihi katika jamii zetu za kiafrika au hapana:-
 

Attachments:

Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,289
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,289 280
"Ukimaliza kafue nepi za mtoto na kudeki choo,mtoto uji anakunywa saa 4 saa 6 utampikia viazi na nkirudi unifumue weaving langu.
Halafu ile chenji ya sokoni ya jana hujanrudishia"
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
"Ukimaliza kafue nepi za mtoto na kudeki choo,mtoto uji anakunywa saa 4 saa 6 utampikia viazi na nkirudi unifumue weaving langu.
Halafu ile chenji ya sokoni ya jana hujanrudishia"
Hayo majanga sasa!
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
"Ukimaliza kafue nepi za mtoto na kudeki choo,mtoto uji anakunywa saa 4 saa 6 utampikia viazi na nkirudi unifumue weaving langu.
Halafu ile chenji ya sokoni ya jana hujanrudishia"
Kama ndio hivyo bora nirudi Kimbiji
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,709
Likes
4,136
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,709 4,136 280
Katika mazungumzo mengi tumezoea kuwasikia akina "mama wa nyumbani", huwa tunasahau kuwa pia wapo "baba wa nyumbani". Hebu angalia adha hizi anazopata baba wa nyumbani halafu utoe mawazo yako kama ni sahihi katika jamii zetu za kiafrika au hapana:-
Baba wa nyumbani ni ujinga na uvivu tu,kwa kawaida mwanaume hutakiwi kushinda nyumbani hata kama huna kazi,
inatakiwa ujichanganye na wengine ili uweze kupata michongo.
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Baba wa nyumbani ni ujinga na uvivu tu,kwa kawaida mwanaume hutakiwi kushinda nyumbani hata kama huna kazi,
inatakiwa ujichanganye na wengine ili uweze kupata michongo.
Kwa jeuri ipi? Labda ukabebe zege maana halina interview.
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,662
Likes
786
Points
280
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,662 786 280
huyo sio akili yake kabisa hiyo lazima kuna namna
 
Two ten

Two ten

Senior Member
Joined
Aug 26, 2013
Messages
132
Likes
21
Points
35
Two ten

Two ten

Senior Member
Joined Aug 26, 2013
132 21 35
huyo sio akili yake kabisa hiyo lazima kuna namna
a

hkuna cha namna wla nini.... hiyo ndo dawa yao wanaume wavivu
unakuta jitu vivu, halitaki kazi. kula kulala tu ndo habar yake, kisa wewe (mwanamke)
unafanya kazi nzuri...
 
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
3,554
Likes
819
Points
280
Vitaimana

Vitaimana

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
3,554 819 280
Safii division of labour.
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
"Ukimaliza kafue nepi za mtoto na kudeki choo,mtoto uji anakunywa saa 4 saa 6 utampikia viazi na nkirudi unifumue weaving langu.
Halafu ile chenji ya sokoni ya jana hujanrudishia"
huhuhuuuu hadi ajifunze kumvalisha mtoto nepi atandike kitanda kila kazi
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Ndo mjue kuwa mwanamke kazi,dnt take ur women fo granted
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,735
Likes
16,491
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,735 16,491 280
Hivi huyo mwanaume anaeshinda nyumbani bila kutafuta kipato wala mishipa ya aibu haimtikisiki atakua ana matatizo ya ziada huyo.
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Ndoo ukutee yupoo kwenye nyumbaa tena yakupangaa majirani pembeni lazimaa waseme mkee ka mloogaa mume iwe naisiwee kaaah aibuu etii?
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Katika mazungumzo mengi tumezoea kuwasikia akina "mama wa nyumbani", huwa tunasahau kuwa pia wapo "baba wa nyumbani". Hebu angalia adha hizi anazopata baba wa nyumbani halafu utoe mawazo yako kama ni sahihi katika jamii zetu za kiafrika au hapana:-
Vumilia mkuu Yote yana mwisho.
 
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
1,130
Likes
213
Points
160
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
1,130 213 160
Heshima lazima ishuke.
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Ndoo ukutee yupoo kwenye nyumbaa tena yakupangaa majirani pembeni lazimaa waseme mkee ka mloogaa mume iwe naisiwee kaaah aibuu etii?
Muda huo wife yuko kazini anatafuta ugali wa familia,naye karogwa na mumewe?
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
a

hkuna cha namna wla nini.... hiyo ndo dawa yao wanaume wavivu
unakuta jitu vivu, halitaki kazi. kula kulala tu ndo habar yake, kisa wewe (mwanamke)
unafanya kazi nzuri...
Tena hapo anatamani wife atoke na mtoto akamwache kwa bibi yeye abaki ananing'iniza tu na remote mkononi!
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,225