Kuvunjwa kwa uzio wa hoteli ya Crest, serikali yagharamia matengenezo. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuvunjwa kwa uzio wa hoteli ya Crest, serikali yagharamia matengenezo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mag3, Jan 5, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,624
    Likes Received: 4,757
    Trophy Points: 280
    Nasikia baada ya TANROADS Arusha kubomoa uzio wa wa hoteli ya Crest iliyofunguliwa na Raisi, ujenzi wa haraka umefanyika kwa gharama za walipa kodi. Yawezekana hata fidia imelipwa kinyemela - je, twaweza kuambiwa kiasi kilichotumika ? Isije ikawa huu ulikuwa ni mpango wa .......
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,218
    Trophy Points: 280
    Nasikia ni mramba ndo mmiliki wa
    hiyo hoteli,but sina uhakika............
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,096
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Huyu Injinia Kakoko aliyevunja ule uzio kama ni yule aliyewahi kuendesha mgomo wa wanafunzi pale UDSM mwishoni mwa miaka ya themanini alipokuwa mwanafunzi wa engineering, basi huenda bado ni mtu machachari sana na anaweza kusumbuana nao kwa muda mrefu labda kama amebadilika siku hizi baada ya kukua.
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 11,572
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    ..wamiliki wa hoteli nao ni Watanzania na wanalipa kodi.

    ..pia tukumbuke kwamba kuna Watanzania waliojiriwa ktk hoteli hiyo.

    ..hapa panatakiwa watu wenye negotiation skills kuliko wababe.
     
  5. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,624
    Likes Received: 4,757
    Trophy Points: 280
    Lakini kwa nini kimya kimkya ? Pili, kiasi gani kimetumika ? Tusije tukaambiwa mabilioni kadhaa !
     
  6. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2010
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu JokaKuu. Wababe ni hao wamiliki ambao wamekaidi maagizo halali kutoka kwenye mamlaka ya serikali. Na kama wamerudishiwa pesa basi ndio ninaelewa kwa nini wataalamu wanaangalia tu wakati nchi inaingia mkenge!

    Amandla........
     
  7. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mleta habari kasema kuwa anasikia so hakuna cha kujadili.
     
Loading...