Kuvunjwa kwa mkataba.

Inamonga

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
787
500
Habari wakuu?
Naomba msaada wa kisheria kama ifuatavyo..
Nimeajiriwa kwenye kampuni binafsi na nina mkataba wa continous( wakudumu)..
Sasa mwajiri anataka tuingie mkataba mpya wa mwaka mmoja mmoja na ile ya mwanzo tuachane nayo..
Je? Kuna benefits zozote anazo takiwa kunipa kabla ya kusign mkataba mpya..?
Naomba kuwakilisha..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Kambaku

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
3,456
2,000
Kuuvunja huo mkataba wa mwanzo ni sawa na kukuachisha kazi alafu mnaingia mkataba mpya. Sasa angalia katika huo mkataba wako wa kudumu ulisema nini kuhusu kukuachisha kazi? Ukiyapata hayo ndio anatakiwa akufanyie kisha muingie mkataba mpya.
 

Inamonga

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
787
500
Kuuvunja huo mkataba wa mwanzo ni sawa na kukuachisha kazi alafu mnaingia mkataba mpya. Sasa angalia katika huo mkataba wako wa kudumu ulisema nini kuhusu kukuachisha kazi? Ukiyapata hayo ndio anatakiwa akufanyie kisha muingie mkataba mpya.
Kwenye mkataba alisema akitaka kuvunja atanipa mshahara wa mwezi mmoja..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom