Kuvamiwa kwa Ofisi za Mwanahalisi na Polisi


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Taarifa zilizonifikia hivi punde ni kuwa gazeti la mwanahalisi limevamiwa muda huu na polisi huku wanaendelea na upekuzi ila hatujui wanataka nini .

Waliwakuta ofisini ndugu Kubenea Said na Ndimara Tegambwagwe pamoja na mlizi ndugu Mayunga.
nitawapa news zaidi.
 
Last edited by a moderator:
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Wanaendelea na upekuzi na itakumbuka kuwa hawa hawa ndio ambao walimwagiwa tindikali na kesi bado inaendelea japo haijulikani nini hatima ya haya mambo , JF members be carefull huenda tunawindana sana na hawa jamaa.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,693
Likes
3,860
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,693 3,860 280
Mwana halisi mmiliki ni nani?
RA hana mkono hapo kweli?

Wanaendelea na upekuzi na itakumbuka kuwa hawa hawa ndio ambao walimwagiwa tindikali na kesi bado inaendelea japo haijulikani nini hatima ya haya mambo , JF members be carefull huenda tunawindana sana na hawa jamaa.
Nyie CHADEMA mnaowaambia jf wawe makini na wananchi mtawaambia nini?
Tena jf hapa ambapo watu hata wengi wao hawatumii majina yao?
Ama ni scare tactic?

Hii si ingeunganishwa na hiyo ya Kieleweke ya Mwanahalisi wavamiwa?
Ama macho yangu?

Kabla ya kuwapekuwa hao watu..Je uchunguzi wa shambulizi la kina Kubenea la kumwagiwa tindikali nk polisi wamefikia wapi?

Yani watu washambuliwe na maisha yao yawe hatarini badala ya kulindwa na polisi wanavamiwa na polisi?

Na hao waliowamwagia tindikali si polisi?

Makubwa!
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,323
Likes
106
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,323 106 160
Unauhakika sio Polisi feki? Ila pole yao iwapo kweli ni Polisi WADANGANYIKA
 
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
562
Likes
6
Points
35
NgomaNzito

NgomaNzito

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
562 6 35
He makubwa wakinamama wampekua Kubenea kisa?
wameambatana na nyuki
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Nadhani clue iko kwenye toleo la Mwanahalisi la wiki hizi chache zilizopita...
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Wamechukua computer ambayo anaitumia pamoja na flash na wameondoka naye kwenda kumsachi nyumbani kwake ,na hili lilitokana na kuwa polisi hawa wanatafuta nyaraka fulani na hii huenda ni kwa maelekezo kutoka juu.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
18
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 18 0
Do you smell what the rock ic cooking?Kuna habari nadhani hawa majamaa wa Mwanahalisi walitaka kuilipua then mtu akalikisha info.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Kuna amri ya mahakama ya kufanya hivyo? la maana ni kuwahi mahakamani (kama inawezekana) nadhani ndio sababu wamevamia late today... lakini kama wana search warrant na kama inawapa uwezo wa kwenda kusearch hadi nyumbani.
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Upekuzi nyumbani kwake unaendelea na sasa haijulikani nini kinafanyika huko kwani simu yake haipokelewi tena .

Tutawapa yaliyojiri punde.
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
"You can fool some people some time but you can't fool all people all the time", serikali inapaswa kujua hilo!
 
Kipunguni

Kipunguni

Senior Member
Joined
Jun 20, 2008
Messages
151
Likes
2
Points
0
Kipunguni

Kipunguni

Senior Member
Joined Jun 20, 2008
151 2 0
Wamechukua computer ambayo anaitumia pamoja na flash na wameondoka naye kwenda kumsachi nyumbani kwake ,na hili lilitokana na kuwa polisi hawa wanatafuta nyaraka fulani na hii huenda ni kwa maelekezo kutoka juu.
Naweza ku-speculate kwamba Kubenea alitaka kutoa "dataz" za RA ... all the way from Iran.
 
R

Raia

Member
Joined
May 9, 2007
Messages
57
Likes
0
Points
0
R

Raia

Member
Joined May 9, 2007
57 0 0
Kuna amri ya mahakama ya kufanya hivyo? la maana ni kuwahi mahakamani (kama inawezekana) nadhani ndio sababu wamevamia late today... lakini kama wana search warrant na kama inawapa uwezo wa kwenda kusearch hadi nyumbani.
Hapo umenena mkuu, na ni hakika kama kweli wamefanya hivyo wametambua kuwa kwa muda huu hakuna uwezo wa kufika mahakamani kwa kazi mwisho saa 9 na kesho ni weekend!! Hali hii mpaka lini? Juzi wameahirisha kesi ya TINDIKALI leo wana m search jamaa tena hadi nyumbani!!! Haki ipo wapi jamani?
Mwenye taarifa zaidi atujuze tafadhali.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Upekuzi nyumbani kwake unaendelea na sasa haijulikani nini kinafanyika huko kwani simu yake haipokelewi tena .

Tutawapa yaliyojiri punde.

jamani hakuna wenye digital camera.. tayari nimeshaalert vyombo vya kimataifa.... I need pictures.. nitumieni mwanakijiji@klhnews.com
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
40
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 40 0
Kingine cha kujua ni kwamba mara nyingi mtu akishikwa na polisi ijumaa jioni kuanzia saa 11 ni ngumu kutoka kwa dhamana mpaka weekend iishe maana yake watapata muda mwingi zaidi kuhojiana na mtu huyo ambaye atatiwa mikononi mwa vyombo vya dola leo hii
 
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2007
Messages
848
Likes
20
Points
35
Geeque

Geeque

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2007
848 20 35
Yaani Kwa Tanzania MAFISADI ni Mashujaa huku watetea Haki na Maslahi ya Nchi ndio wanaonekana Wahalifu. Yaani mpaka hivi sasa MAFISADI wanataua mitaani huku wale wanaofichua UFISADI wakinyanyaswa na Polisi.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Mbona hawajawapekua akina EL na RA,This is unfair.Extended embarassement
Au hilo jengo la UV-CCM ndo limeleta haya?
VIVA KUBENEA
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Upekuzi unaendelea nyumbani kwake mpaka sasa maeneo ya Temeke.

Nitawahabarisha baadae naenda eneo la tukio.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Ulete picha Mpaka Kieleweke... tafuteni picha kwani picha ina beba maneno 1000...
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
389
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 389 180
duh duh duh
wanatuma signal gani kwa jf born again members?? au ndo yale ya zombie??? (RIP - Fela Kuti)
 

Forum statistics

Threads 1,212,945
Members 461,872
Posts 28,461,094