Kuusaidiwa Kwa Bakresa Je ni Kwa zababu ya Azam TV


TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
3,629
Likes
5,717
Points
280
TL. Marandu

TL. Marandu

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
3,629 5,717 280
Hivi Karibuni Said Bakresa aliahidiwa Kupewa Ardhi Kiasi cha Ekari 10,000 ili azalishe Sukari, Pia Nikasikia Pia Kuwa Amepelekewa Umeme kwa Nguvu ya Substation Mpaka Mlangoni, Jee hii inatokana na Umiliki wake wa Azam TV! Maana hata Mzee wa Upako aliahidiwa Barabara, Kwanini Kuwepo na preferential treatment kwa Baadhi yatu?
 
mgoyojr

mgoyojr

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
234
Likes
347
Points
80
Age
28
mgoyojr

mgoyojr

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
234 347 80
Have a name first :; kujulikana raha :; hustle bro ;: get motivated
 
k-star

k-star

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
522
Likes
321
Points
80
k-star

k-star

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
522 321 80
Mwenye nacho ataongezewa na asiyenacho hata kile kidogo atapokonywa.
MWISHO WA KUNUKUU.
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,487
Likes
2,667
Points
280
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,487 2,667 280
Hivi Karibuni Said Bakresa aliahidiwa Kupewa Ardhi Kiasi cha Ekari 10,000 ili azalishe Sukari, Pia Nikasikia Pia Kuwa Amepelekewa Umeme kwa Nguvu ya Substation Mpaka Mlangoni, Jee hii inatokana na Umiliki wake wa Azam TV! Maana hata Mzee wa Upako aliahidiwa Barabara, Kwanini Kuwepo na preferential treatment kwa Baadhi yatu?
Ameajiri watu wengi na bado anaendelea kupambana ktk kutatua tatizo la ajira.
Analipa kodi mabilioni kwa mwaka.
Na wewe kazi buti acha kuzungumzia watu kwa wivu na husda.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
wakimzingua ahamie Congo tu au Kenya
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
24,309
Likes
55,364
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
24,309 55,364 280
Hata kagera kwenye tetemeko la ardhi kuna mama alijengewa nyumba ila wengine wameambiwa wajenge wenyewe
 
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
5,323
Likes
2,467
Points
280
Duduwasha

Duduwasha

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
5,323 2,467 280
Pengine hii nchi imelaaniwa
 
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2016
Messages
1,032
Likes
680
Points
280
NgugiAchebe

NgugiAchebe

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2016
1,032 680 280
Wabongo kwa wivu wakimuona mwenzao kafanikia ni maju. Gu kwenda mbele hahah
Hatuezi wote kua masikini au matajiri lazima tugawane

Asante bakhersa kwa ajira unazozitoa kwa watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856