Kuungwa 30GB na dakika kibao kwenye mtandao wa simu ni kweli au utapeli?

getright

Member
Oct 4, 2012
10
45
Wadau kuna watu wanajitangaza kwenye mitandao ya kuwa wanaweza kukuunga bando la 30gb na dk kibao kwenye mitandao ya voda, halotel n.k kwa sh 10,000 au 15,000. Jamani hawa watu ni wakweli au ni matapeli? Naomba ushauri wenu
 

kupelwa

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
1,075
1,500
Miaka ya nyuma kuna wafanyakazi wasiowaamifu wa makampuni ya simu ,walikuwa nafanya hivyo lakini angalizo inawezekana huo ni mtego kuwa makini,unaweza kupoteza.
 

Asclepius

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
696
1,000
Wadau kuna watu wanajitangaza kwenye mitandao ya kuwa wanaweza kukuunga bando la 30gb na dk kibao kwenye mitandao ya voda, halotel n.k kwa sh 10,000 au 15,000. Jamani hawa watu ni wakweli au ni matapeli? Naomba ushauri wenu

Simply mwambie akuunge utamlipa baada ya huduma ukiona umeungiwa mlipe haki yake mpe hata nusu maana na yeye ni mwizi


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Masking Agent

JF-Expert Member
Feb 18, 2014
651
1,000
watu kama nyie wajinga sana nyie ndio mnafanya trick za kupata bando bure kila siku zinafungiwa sasa umekuja kuexpose humu hujui hata hao wenye wanaotoa huduma za mtandao wanapita humu,,,, nyie ndio wale kipindi flani vodacom imeweka vbaya setting zao wakawa wanajiunga bure unit za pindua pindua mpumbavu mmoja akawapigia simu customer care kuwaambia... kwa taharifa yako mimi kuhusu bundle huwa siwazi natumia bundle bure unlimited haliesabiki hata kidogo na kamwe sitakuja kumwambia mtu trick hiyo maana mtasababisha kufungiwa kwani umeshindwa kuwaauliza watu wa mtaa wenu huko mpaka uje uexpose humu mtandaoni?? uliza kwa wenzako ingawa huduma hiyo ipo ila si kila mtu anaweza kuifanya anatumia njia hiyo kuwapiga hela watu ila huduma hzo zipo na ni siri
 

Mtu fulani

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
577
1,000
watu kama nyie wajinga sana nyie ndio mnafanya trick za kupata bando bure kila siku zinafungiwa sasa umekuja kuexpose humu hujui hata hao wenye wanaotoa huduma za mtandao wanapita humu,,,, nyie ndio wale kipindi flani vodacom imeweka vbaya setting zao wakawa wanajiunga bure unit za pindua pindua mpumbavu mmoja akawapigia simu customer care kuwaambia... kwa taharifa yako mimi kuhusu bundle huwa siwazi natumia bundle bure unlimited haliesabiki hata kidogo na kamwe sitakuja kumwambia mtu trick hiyo maana mtasababisha kufungiwa kwani umeshindwa kuwaauliza watu wa mtaa wenu huko mpaka uje uexpose humu mtandaoni?? uliza kwa wenzako ingawa huduma hiyo ipo ila si kila mtu anaweza kuifanya anatumia njia hiyo kuwapiga hela watu ila huduma hzo zipo na ni siri
Kudos broh hawa ni kama wanga

kote hakufai
 

Goldman

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
1,836
2,000
Yaani huyu jamaa ni mnaa halafu ni kiherehere! Deal za watu unakuja kutuwekea loud speaker hapa!
 

Linko

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
2,409
2,000
watu kama nyie wajinga sana nyie ndio mnafanya trick za kupata bando bure kila siku zinafungiwa sasa umekuja kuexpose humu hujui hata hao wenye wanaotoa huduma za mtandao wanapita humu,,,, nyie ndio wale kipindi flani vodacom imeweka vbaya setting zao wakawa wanajiunga bure unit za pindua pindua mpumbavu mmoja akawapigia simu customer care kuwaambia... kwa taharifa yako mimi kuhusu bundle huwa siwazi natumia bundle bure unlimited haliesabiki hata kidogo na kamwe sitakuja kumwambia mtu trick hiyo maana mtasababisha kufungiwa kwani umeshindwa kuwaauliza watu wa mtaa wenu huko mpaka uje uexpose humu mtandaoni?? uliza kwa wenzako ingawa huduma hiyo ipo ila si kila mtu anaweza kuifanya anatumia njia hiyo kuwapiga hela watu ila huduma hzo zipo na ni siri

WEWE UNAFAAA SANA. ILA SPEED YAKE ITAKUWA NDOGO TU
 

Goldman

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
1,836
2,000
Sasa kama ni deal mbona hao uwa wanatangaza wenyewe bila kificho?

Ukiona mtu anatangaza ujue huyo siyo ila hiyo ni deal inaenda kwa word of mouth, washkaji kwenda kwa washikaji ukiona inatangazwa uelewe siyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom