Kuunga Mkono kila Hoja: Wabunge wa CCM wanajali chama chao kuliko Tanzania!!


Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified User
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,599
Likes
12,673
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified User
Joined Sep 30, 2011
8,599 12,673 280
Kwa wingi wao bungeni ilitarajiwa maslahi ya nchi yetu yaboreshwe na wabunge wa CCM, lakini badala yake wabunge wa upinzani walio wachache, ndiyo kila siku wanahangaika na hatima ya nchi yetu.

Hadi wakati mwingine najiuliza kama wingi wao ndiyo umewatia upofu wa fikra ama ni mahaba kwa chama chao ndiyo umewafanya wawe kama ndodocha kwa kila liletwalo na Serikali Bungeni.

Wabunge wa CCM Kila siku wakichangia mada bungeni, utawasikia wanalalamika kama vile nchi inasambaratika dakika inayofuatia, lakini muda kidogo baadaye wanaunga mkono kila jambo linaloletwa na serikali bungeni.

Kila siku wanauliza maendeleo yaliyoko kwenye majimbo ya wapinzani kama vile kwenye majimbo yao kuna maendeleo yaliyotukuka. Leo hii Livingstone Lusinde eti anahoji maendeleo ya Jimbo la Iringa mjini wakati jimboni mwake watu wanakunywa maji kwenye bwawa pamoja na Ng'ombe.

Wabunge wa CCM ni hasara kwa taifa kwa kuwa wanalipwa mishahara na posho kwa lengo la kuishauri na kuisimamia serikali, lakini wao kazi yao ni kuisifia na kuipamba hata kwa mambo yanayoumiza watanzania.

Ukitaka kujua uimara wa wabunge wa CCM, gusa chama chao!!
 
T

Toosweet

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,490
Likes
1,031
Points
280
T

Toosweet

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,490 1,031 280
JF Kwenu,

Wako Waheshimiwa Wabunge walioishia darasa la saba katika vyama vyetu vya siasa, wengine wanajua kujenga hoja ila wengine, tens wengi ni watu wa kuunga mkono hoja bila kufikiria. CCM inaongoza kwenye orodha.

Hawa ni wa CCM

1.Jaffar Juso-Paje
2.Hussein Nassor Amar
3.Haji Haji
4.Mwantumu Dau
5.Mbaraka Waziri-
6.Deo Sanga-Anapiga kazi
7.Hamis Yahya Machamo.
8.Steven Ngonyani(Prof.Maji Marefu)-Anapiga kazi vizuri
9.Joseph Kasheku Msukuma-Geita, Ana mdomo sana
10.Livingstone Lusinde Kibajaji-Ana mdomo sijapata kuona
11.Mary Chatanda-Alisababisha mtafaruku uchaguzi wa madiwani Arusha.
12.Boniface Mwita Bunda (V)
13.Boniventura Kiswaga -Magu
14.Ali Kesi -Nkasi, Ana domo balaa
15.Lamerck Airo-Rorya
16.Vedastus Mathayo-Musoma(M)
17.Jumanne Kishimba-Ana vijisenti
18.Saul Amon(S.H Amon)-Ana vijisenti
19.Aziz Abood-Ana majisenti, Marafiki wanasema amesoma Forest Hill Sec. Morogoro.

20.Frank Mwakajoka, CHADEMA Tunduma
21.Suleiman Bungara, CUF Kilwa Mjini.

Aidha wabunge wa CHADEMA wa kuteuliwa wana shahada kuliko wengi wa CCM.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
823
Likes
1,629
Points
180
Age
47
Eternal_Life

Eternal_Life

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
823 1,629 180
Sirikali ya Vilaza na Phd hewa.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,758
Likes
4,140
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,758 4,140 280
Unafikiri kwann uhakiki haujapita ngazi za juu? Ccm waliogopa kuwapukutisha wanaccm wao. Wanajijua vyema. Huo uhakiki ungefanyika kwa haki hata kairuki leo hasingekuwa waziri. Angekuwa ameshasombwa na maji.
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,710
Likes
5,028
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,710 5,028 280
Mkuu unadhani yale makofi na kugonga meza Bachelor holder na kuendelea anaweza kufanya ujinga ule.Halafu ndio wakajadili mikataba ya gesi na madini.Hili ndio lile kundi la ndiyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.
 
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,880
Likes
3,929
Points
280
ELI-91

ELI-91

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,880 3,929 280
Umbumbumbu wa wale wabunge ndio mtaji haswa wa CCM na ndio minyororo ya ujinga na umasikini wa watanzania.
 
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,256
Likes
1,051
Points
280
Age
38
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,256 1,051 280
Naomba nambie Mbunge gani wa Upinzani anapigania maslahi ya wananchi. Je ushaona ajanda gani zinazogusa wananchi zinazotolewa na Serikali wabunge Wa Upinzani wanapongeza Au kuunga mkono. Hao wanasiasa waache tu.

Kama wewe una yako sema hatuyajui. So unapoamua kudiscuss Watu jirudie mwenyewe kwa kuapply kwako.
 
Ilitarakimura

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2016
Messages
2,516
Likes
1,419
Points
280
Age
48
Ilitarakimura

Ilitarakimura

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2016
2,516 1,419 280
Naomba nambie Mbunge gani wa Upinzani anapigania maslahi ya wananchi. Je ushaona ajanda gani zinazogusa wananchi zinazotolewa na Serikali wabunge Wa Upinzani wanapongeza Au kuunga mkono. Hao wanasiasa waache tu. Kama wewe una yako sema hatuyajui. So unapoamua kudiscuss Watu jirudie mwenyewe kwa kuapply kwako.
We utakuwa mgeni katika siasa za Nchi hii,hakika nnasema,kwa hiyo ufisadi wote uliosemwa na hata kutikisa Nchi ulisemwa na Ccm?,kwa mfano Escrow,Richmond,Dowans, IPTL na mingine ming Wabunge wa Ccm ndiyo waliifichua?,tutajie Ufisadi ambao Ccm waliufichua ambao unaoujua wewe
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
17,535
Likes
27,944
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
17,535 27,944 280
Kwmy Sakata la kutaka Masha awe Mbunge nami Chadema walikuwa wanasimamia Maslahi ya Nchi?

Tusidanganyane hakuna Upande unaopigania Maslahi ya Nchi kila upande unapigania Maslahi yake

Kwny Posho na Marupurupu ya Wabunge wote huwa kitu kimoja!
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified User
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,599
Likes
12,673
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified User
Joined Sep 30, 2011
8,599 12,673 280
Kwmy Sakata la kutaka Masha awe Mbunge nami Chadema walikuwa wanasimamia Maslahi ya Nchi?

Tusidanganyane hakuna Upande unaopigania Maslahi ya Nchi kila upande unapigania Maslahi yake

Kwny Posho na Marupurupu ya Wabunge wote huwa kitu kimoja!
Masha na CHADEMA ilikuwa ni mambo yao ya kichama.

Kwa ivo unataka kutambia bunge letu halipiganii maslahi ya watanzania?

Ule msemo wa "asiyefanya kazi na asile" unaelewa mantiki yake? Maana yake anayefanya kazi ale. Posho na Marupurupu kama wanafanya kazi haina shida, tatizo wabunge wa CCM hawana walifanyalo na Posho na marupurupu wanachukua!!

Unajua kama Leone Messi analipwa shilingi Bilioni kumi na nne, milioni mia tisa sabini na tisa, laki tatu themanini na tatu elfu, mia sita sitini na mbili na senti saba (14,979,383,662,07) kwa mwezi? Umewahi kusikia Barcelona wanalalamika?
 
D

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
557
Likes
477
Points
80
D

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
557 477 80
Kama kuna mtu anahisi kuna mwanasiasa anapigania maslahi ya nchi au mtu mwingine basi huyo mtu anataahira ya akili.
Lengo kuu la chama cha siasa ni kushika dola chama sio NGO hata siku moja.
Ukiona watu wanahangaika kututia ganzi tuone kama wanakawema flani lengo kuu ni ukifika uchaguzi tuwape nchi.
Waliopo hawataki kutoka wasiokuwepo wanataka kwa nguvu zote kuingia.
Siwezi kuingia kwenye siasa za nchi hii zinautoto mwingi sana na ujinga wa wanachi umekua mtaji rahisi sana
 

Forum statistics

Threads 1,213,493
Members 462,160
Posts 28,479,990