Kuuliza si ujinga bali kutaka kujua

nimebadika juzi

Senior Member
May 29, 2015
183
195
Habari zenyu,

Mim naomba kujuzwa hili tumeckia rais ameenda kuaga wahisani lakini nchi nyingi anazoaga ni hizi za magharibi mfano Marekan na Denmark pamoja nchi za ulaya mfano Sweden, Uingereza, na nyingine za mashariki ya mbali mfano China n.k.

Je, hakuna nchi za kiarabu ambazo zilikuwa ni wahisani wa nchi yetu?


Naomba kufahamishwa

Asanteni.




 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
50,138
2,000
Habari zenyu,

Mim naomba kujuzwa hili tumeckia rais ameenda kuaga wahisani lakini nchi nyingi anazoaga ni hizi za magharibi mfano marekan na denmark pamoja nchi za ulaya mfano sweden,uingereza,ufaransa,na nyingine za mashark ya mbali mfano china n.k.Je, hakuna nchi za kiarabu ambazo zilikuwa ni wahisani wa nchi yetu?


Naomba kufahamishwa

Asanteni.

Mwezi huu ni ulaya na india...
Mwezi ujao nchi za africa...
Mwezi wa nane nchi za asia...
Mwezi wa tisa america kusini...
Muda upo mkuu, acha papara...
 

The hammer

JF-Expert Member
May 17, 2011
2,316
2,000
Mwezi huu ni ulaya na india...
Mwezi ujao nchi za africa...
Mwezi wa nane nchi za asia...
Mwezi wa tisa america kusini...
Muda upo mkuu, acha papara...
sasa na huku kwetu Ikwea,saliwaya,namba kumi,Itaka,saligona,twatwatwa,Tabora n.k itakuwa lini..mbona kwenye list hata Dar haipo.
 

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Jun 28, 2013
1,152
2,000
Habari zenyu,

Mim naomba kujuzwa hili tumeckia rais ameenda kuaga wahisani lakini nchi nyingi anazoaga ni hizi za magharibi mfano marekan na denmark pamoja nchi za ulaya mfano sweden,uingereza,ufaransa,na nyingine za mashark ya mbali mfano china n.k.Je, hakuna nchi za kiarabu ambazo zilikuwa ni wahisani wa nchi yetu?


Naomba kufahamishwa

Asanteni.

Au za africa pia ivi si kuna email anaweza kutuma basi tu uharibifu wa mali za umma izo gharama zingeweza kuchangia vitanda hosp. na madawati shuleni
 

Kichwa Ndio Mtu

JF-Expert Member
Jan 17, 2014
3,083
2,000
Kwenye bajeti yetu nchi za ulaya na marekani ndio zonachangia sehemu kubwa kuliko nchi za asia isipokua Japan.

Kwa hiyo ameanza na wahisani wakubwa kisha ataenda kwa wahisani wadogo,kila nchi ina msaada kwa nchi nyingine, hata somalia wana msaada kwetu ingawa hatuwezi kuuona moja kwa moja.
 

Ochumeraa

JF-Expert Member
May 18, 2015
4,275
2,000
Kwenye bajeti yetu nchi za ulaya na marekani ndio zonachangia sehemu kubwa kuliko nchi za asia isipokua Japan.

Kwa hiyo ameanza na wahisani wakubwa kisha ataenda kwa wahisani wadogo,kila nchi ina msaada kwa nchi nyingine, hata somalia wana msaada kwetu ingawa hatuwezi kuuona moja kwa moja.

Msaada kama upi mkuu?
 

kmkome

Member
Jun 4, 2015
98
0
Udini ndiyo unaikufanya usinenepe chunga sana!!!
Isitoshe hilo kamuulize kibabu atafanyaje kulipa fadhila atakapopigwa chini oktoba kwa kuwa kawaahid kuingiza ush....g....a hapa nchin
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom