Kuuliza ni kujifunza.. Nani amewahi kuwaona washindi wa shindano la airtel "mimi ni bingwa"??


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Hayo makamari ya kwenye simu mi huwa siyaamini sana.. Nishaliwa karibia elfu 50 kutuma msg..

Hivi nani kawahi kuwaona live au hata kwa picha, washindi wa kila wiki wakiwa old traford, au hata kuona tiketi za safari.. Au picha zao wakiwa ndani ya OT??
 
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
343
Likes
155
Points
60
Wanu

Wanu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
343 155 60
Hayo makamari ya kwenye simu mi huwa siyaamini sana.. Nishaliwa karibia elfu 50 kutuma msg..

Hivi nani kawahi kuwaona live au hata kwa picha, washindi wa kila wiki wakiwa old traford, au hata kuona tiketi za safari.. Au picha zao wakiwa ndani ya OT??
Mi bado sijawahi ona may be bado wanachezesha.
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,494
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,494 280
endelea kushiriki mm mwenyewe nilikuwa nangoja wewe ushinde ndio niamini
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
endelea kushiriki mm mwenyewe nilikuwa nangoja wewe ushinde ndio niamini
ka! ka! ka! ka! ka! ka!

umenistua sichezi tena.. We cheza ukishinda ka vipi ukamwambie Rooney Tanzania kipaji chetu ngono!
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,287
Likes
388
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,287 388 180
david moyes ndo bingwa
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Nani sasa unamuuliza
nenda offisi zao zinapatikana tanzania nzima kawaulize na siyo kuja hapa kusumbua watu eti nani aliyewahi kuwaona sasa sisi tunajuaje wakati ukishinda anapigiwa simu yeye kama yeye wapigie customer care na ndio maana kukawa na dawati la wateja
Hayo makamari ya kwenye simu mi huwa siyaamini sana.. Nishaliwa karibia elfu 50 kutuma msg..

Hivi nani kawahi kuwaona live au hata kwa picha, washindi wa kila wiki wakiwa old traford, au hata kuona tiketi za safari.. Au picha zao wakiwa ndani ya OT??
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,410
Likes
151
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,410 151 160
Nachukia sana lile tangazo lao la jiunge ss na ulimwengu wa mabingwa,
wezi tu wa ccm hao,
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Nani sasa unamuuliza
nenda offisi zao zinapatikana tanzania nzima kawaulize na siyo kuja hapa kusumbua watu eti nani aliyewahi kuwaona sasa sisi tunajuaje wakati ukishinda anapigiwa simu yeye kama yeye wapigie customer care na ndio maana kukawa na dawati la wateja
Duuh! Mkuu sio ugomvi!
 
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
402
Likes
11
Points
35
Zyamwelele

Zyamwelele

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
402 11 35
Hiyo ni kamari' kama kamali nyingine tu.
 
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
1,307
Likes
594
Points
280
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
1,307 594 280
ka! ka! ka! ka! ka! ka!

umenistua sichezi tena.. We cheza ukishinda ka vipi ukamwambie Rooney Tanzania kipaji chetu ngono!
tena sio kw wachezaj tu mpka kwa wabunge ni ngono wanajadili mda wote
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
12,929
Likes
8,859
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
12,929 8,859 280
Hiyo ndo 'mtu mzima kuambiwa maneno ya kitoto!'
 
WISE BOY

WISE BOY

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
784
Likes
19
Points
35
WISE BOY

WISE BOY

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
784 19 35
Mm huwa naskia matangazo tu redioni, usikute hata hao man u hawajui kitu kama hicho
 

Forum statistics

Threads 1,251,865
Members 481,917
Posts 29,788,241