Kuugua Mwakyembe wazee wa Kyela waja juu

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,862
1,250
Kuna mtu anaweza kunipa takwimu za JK kuiwa amesha enda Mbeya kuwashukuru wananchi kw akumchagua mara ngapi ? NImekumbuka bada ya wazee wa Kyela kuja juu .Naombeni taarifa kama kuna kumbukumbu wakubwa
 

think BIG

JF-Expert Member
Mar 24, 2008
236
195
hawa wazee kamba tu! Kama wale wazee wa Kihehe, walivyoipiga mkwara serikali na kuipa wiki mbili kuelezea kifo cha Balali, na kusema la sivyo "wataporomosha" wale wote waliohusika na kifo cha Balali!! wako wapi sasa!!

Wazee walikuwa zamani kwani walikuwa wanasema na kutekeleza, na hata Nyerere aliwajua ("tambuka" kwa Mzee Tambaza!)
 

Gaijin

JF-Expert Member
Aug 21, 2007
11,826
0
ni kuonyesha kukosa imani na serikali yao.
i bet kikwete is smilling when he hears this kind of news. anasahau kitu kama hii kina reflect nini kwake
 
Top Bottom