Kutunza vitu usivyotumia Ni ugonjwa

Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
3,271
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
3,271 2,000
Nimecheka maana inanigusa hiii...kweli ule msemo katika watu 10 kuna kichaaa mmoja Nakubali aseee,kumbe duniani ndo kugumu hivi kukidhi vigezo vya utimamu.?! sikujuaga
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,989
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,989 2,000
Si uchafu, kwa sisi wana wa maghettoni at list inaleta muonekano ktk dressing table kumbe hata hauna kitu
 
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2018
Messages
3,989
Points
2,000
Bulaya001

Bulaya001

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2018
3,989 2,000
Unakua na nguo za ndani zimechakaa unashindwa hata kuzichoma moto kuna ex wangu flan wa kichaga anapesa kweli na mzuri kweli siku hiyo kaja home kumbe ndio siku aliyovaa chupi imetoboka kwa kweli nilimdharau na kumshusha
Thamani
Mmmmmh!
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
36,240
Points
2,000
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
36,240 2,000
Unakua na nguo za ndani zimechakaa unashindwa hata kuzichoma moto kuna ex wangu flan wa kichaga anapesa kweli na mzuri kweli siku hiyo kaja home kumbe ndio siku aliyovaa chupi imetoboka kwa kweli nilimdharau na kumshusha
Thamani
Hahaaa....jamani
 
Stoneboy

Stoneboy

Senior Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
106
Points
250
Stoneboy

Stoneboy

Senior Member
Joined Apr 4, 2019
106 250
Unakua na nguo za ndani zimechakaa unashindwa hata kuzichoma moto kuna ex wangu flan wa kichaga anapesa kweli na mzuri kweli siku hiyo kaja home kumbe ndio siku aliyovaa chupi imetoboka kwa kweli nilimdharau na kumshusha
Thamani
 
shylock

shylock

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
330
Points
500
shylock

shylock

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
330 500
Kwahiyo tv yangu Chogo inch14.📺 Niitupe kisa ninaflat ya inch32. 💻
Big NO! ! Ngoja niendelee kuwa kwehu tu.
 
Chloe 92

Chloe 92

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2018
Messages
294
Points
500
Chloe 92

Chloe 92

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2018
294 500
Mm ndio nshashindwa kurundika mavitu sipendi naona uchafu...nashea chumba na ndugu yang mmoja ananikeraaaa maviatu ya toka mwaka gani sijui kayaweka hata havai, manguo ndo balaa had harufu yamerundikwa tu havai na kugawa hatak bas avae hatak kero tupu
 
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2014
Messages
2,417
Points
2,000
Gidbang

Gidbang

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2014
2,417 2,000
We nawe ulirahisishiwa kula mzigo through youtube ,mwenzako yuko sahihi
Unakua na nguo za ndani zimechakaa unashindwa hata kuzichoma moto kuna ex wangu flan wa kichaga anapesa kweli na mzuri kweli siku hiyo kaja home kumbe ndio siku aliyovaa chupi imetoboka kwa kweli nilimdharau na kumshusha
Thamani
 
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2018
Messages
1,039
Points
2,000
Noel Ngiama Makanda

Noel Ngiama Makanda

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2018
1,039 2,000
Kuna mtu mwingine unakuta ana michepuko kama nane, wengine hana hata kazi nao, huo nao ni ugonjwa.
cc @Aspirin
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,927
Points
1,500
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,927 1,500
Basi mimi mgonjwa,kuna nguo nimenunua hata sijawahi zivaa,some time nashtukia kumbe nilinunua hii nguo?
Mnawezaje kununua nguo usivae.?Mi nkinunua nguo Leo mchana nkifika nyumbani naifua inalala kwenye kamba asubuhi pasi naitia mwilini.
 
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,927
Points
1,500
mkabasia

mkabasia

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,927 1,500
Sipendi kurundika vitu ndani,nagawa Sana nguo mtu akitoka kijijini lazima aondoke na mzigo wa maana.Hawa wa humu mjini naogopa kuwapa mtu anaeza sema umemdharau kumpa nguo ambazo ushavaa,kitu ambacho sio.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,804
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,804 2,000
Unakuta mtu kamaliza perfume anatunza chupa, kamaliza lotion hatupi kopo dressing table imejaa kama dampo. Maviatu na nguo ya miaka nenda rudi havai, hagawi yanajaza tu space.
Jikoni sasa ndio hakufai.... Vikopo kama sita vya blueband iloisha, makontena ya ice cream, thermos imepasuka, hotpots zimechokaaaa... Yani vimejaa vinakua kama takataka jiko linakosa mvuto.
Huu Ni ugonjwa unaitwa Obsessive Compulsive Disorder ama Hoarding disorder.
Mara nyingine mtu ananunua kitu halafu hana matumizi nacho kinajaza tu nafasi. View attachment 1086416
Ugonjwa unaitwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,343,094
Members 514,928
Posts 32,773,590
Top