Kutunza vitu usivyotumia Ni ugonjwa

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
7,839
Points
2,000

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
7,839 2,000
Nilijua wewe fundi garage mwenzangu mzee mama... bila shaka nimekushushia heshima sio?
Kazi yoyote ya halali haiwezi kumshushia mtu heshima,hujanishushia heshima ile comment niliandika kukutania sikuwa serious uwe na amani ndugu.
 

Hawachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
7,839
Points
2,000

Hawachi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
7,839 2,000
Wala huhitaji kuniomba msamaha...dai langu ni kunirudishia siku yangu niliyokuwa nayo kabla haijaharibika.

Fanya haraka kabla hatujakamatwa.
Tatizo hutaki kusema why siku yako imeharibika nataka kujua chanzo cha tatizo ili niweze kuirudisha siku yako
 

bbade

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
6,672
Points
2,000

bbade

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
6,672 2,000
Kuna makopo mengine ni mazuri yanapendezesha jiko... ukiliangalia unajisemea hili nitali recycle..unkosa cha kuweka unajidanganya litapata tu.

bbade eti unakubali nawe mgonjwa wa akili?
Huu Ugonjwa nahisi ninao...yale makopo yako ya Yoghurt ukiyatupa naendaga kuyarudisha, nikitegemea utakuja oteshea maua.
 

Forum statistics

Threads 1,345,070
Members 516,138
Posts 32,845,232
Top