Kutunza vitu usivyotumia Ni ugonjwa

meghan markle

meghan markle

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
352
Points
1,000
meghan markle

meghan markle

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
352 1,000
Unakuta mtu kamaliza perfume anatunza chupa, kamaliza lotion hatupi kopo dressing table imejaa kama dampo. Maviatu na nguo ya miaka nenda rudi havai, hagawi yanajaza tu space.
Jikoni sasa ndio hakufai.... Vikopo kama sita vya blueband iloisha, makontena ya ice cream, thermos imepasuka, hotpots zimechokaaaa... Yani vimejaa vinakua kama takataka jiko linakosa mvuto.
Huu Ni ugonjwa unaitwa Obsessive Compulsive Disorder ama Hoarding disorder.
Mara nyingine mtu ananunua kitu halafu hana matumizi nacho kinajaza tu nafasi.
2049838_FB_IMG_1556815505549.jpg
 
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
1,977
Points
2,000
green rajab

green rajab

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
1,977 2,000
Unakua na nguo za ndani zimechakaa unashindwa hata kuzichoma moto kuna ex wangu flan wa kichaga anapesa kweli na mzuri kweli siku hiyo kaja home kumbe ndio siku aliyovaa chupi imetoboka kwa kweli nilimdharau na kumshusha
Thamani
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
10,174
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
10,174 2,000
Hii tabia wanayo hasa wazee wetu wa zamani. Yaani ana makorokoro kibao hata kazi nayo hana.

Wengine hawa dada zetu. Mtu ana manguo kibao mengine anamaliza hata miaka hajayavaa yapo tu.

Nashukuru huu ugonjwa umenipitia kushoto. Yaani kila mwaka mwingine naangalia kitu gani sikitumii kabisa.
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,842
Points
2,000
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,842 2,000
Kuna makopo mengine ni mazuri yanapendezesha jiko... ukiliangalia unajisemea hili nitali recycle..unkosa cha kuweka unajidanganya litapata tu.

bbade eti unakubali nawe mgonjwa wa akili?
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
30,842
Points
2,000
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
30,842 2,000
Kabatini nina nguo nyingi ila nina kaugonjwa mwingine nikishikilia nguo moja hiyo hadi niikinai.
Una nyota ya ufundi garage.

Niuzie kabati nguo zangu mie nimezijaza kwenye mfuko wa rumbesa.
 

Forum statistics

Threads 1,343,061
Members 514,915
Posts 32,772,491
Top