Kutumbuliwa kwa "wapiga dili" maisha magumu kwa "misheni town"

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,364
2,000
Kiukweli hali ni ngumu sana kwa hawa misheni town maana maafisa wa serikali wanaotumia dhamana zao kupiga dili wanakaribia kumalizwa na JPM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom