Kutuma maombi bodi ya mkopo (HESLB) / udahili ngazi ya cheti na diploma (nacte) 2019/2020

remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
648
Points
500
remedy50

remedy50

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2014
648 500
TCU WAMETOA KITABU CHA MWONGOZO KWA WATAKAOTUMA MAOMBI YA KUDAHILIWA KATIKA VYUO VIKUU MBALIMBALI

note
mwaka jana baadhi ya waombaji wa vyuo walikosa vyuo kutokana na kutofuata maelekezo yaliyotolewa kwenye kitabu hicho kutokana na kutokufahamu huko paliwasasababishia kuchagua degree programme ambazo hawakukidhi vigezo vyake

kuepusha hii sitofahamu download tcu guide book hapa uchambue degree programme ulizokidhi vigezo vyake


Acha kudanganya watu guidebook ya 2019/2020 haijatoka bado.
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
341
Points
500
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
341 500
*UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) 2019/2020.*

Je, wewe ni muhitimu wa kidato cha 4 au 6 na unataka kutuma maombi ngazi ya cheti au diploma kupitia NACTE?

Je, wewe ni mtu uliyehitimu au kuendelea na elimu ila ungependa kufanya udahili wa ngazi ya cheti au diploma?

Je, unaye mdogo wako au ndugu mwenye uhitaji wa kufanya udahili ngazi ya cheti kwa mwaka 2019/2020?

*TUNATOA HUDUMA YA KUTUMA MAOMBI YA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) POPOTE ULIPO.*

PIA KWA WOTE WENYE UHITAJI WA USHAURI AU MASWALI KUHUSU UOMBAJI WA NAFASI ZA VYUO NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA KWA MWAKA 2019/2020 HUDUMA INAPATIKANA.
TUNAPATIKANA UBUNGO, DAR ES SALAAM KWA MAWASILIANO PIGA SIMU AU TUMA UJUMBE KWA NAMBA 0752026992/ 0737728947.

N.B. HUDUMA INAPATIKANA POPOTE ULIPO DAR ES SALAAM NA HATA MIKOA MINGINE PIA.

KARIBUNI SANA

0752026992 / 0737728947.
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
341
Points
500
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
341 500
*UHAKIKI WA VYETI VYA KUZALIWA KWA NJIA YA MTANDAO KWAAJILI YA KUOMBA MKOPO 2019/2020.*

Je, wewe ni mwanafunzi unayetegemea kuomba mkopo 2019/2020?

RITA WAMEANZA KUHAKIKI VYETI VYA KUZALIWA KWAAJILI YA KUOMBA MKOPO KWA MWAKA 2019/2020. WANAFUNZI WOTE WANATAKIWA KUHAKIKI VYETI VYAO VYA KUZALIWA MAPEMA KWAAJILI YA UOMBAJI WA MKOPO KWA MWAKA 2019/2020

*KWA WALE WOTE WANAOPATA SHIDA NAMNA YA KUHAKIKI VYETI VYAO KWA NJIA YA MTANDAO, TUNATOA HUDUMA YA KUKUSAIDIA KUHAKIKI KWA NJIA YA MTANDAO POPOTE ULIPO.*

MAHITAJI:
1. KOPI YA CHETI CHAKO CHA KUZALIWA.

2. RISITI YA MALIPO.

**KWA MAELEZO ZAIDI NA MSAADA WA UHAKIKI WASILIANA NASI KWA SIMU*

*0752026992 / 0737728947**
 
Emmily 360

Emmily 360

Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
38
Points
125
Emmily 360

Emmily 360

Member
Joined Nov 14, 2018
38 125
*KUTUMA MAOMBI BODI YA MKOPO (HESLB) / UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) 2019/2020.*

Je, wewe ni muhitimu wa kidato cha sita na unataka kutuma maombi ya mkopo (HESLB)?

Je, wewe ni muhitimu wa kidato cha 4 au 6 na unataka kutuma maombi ngazi ya cheti au diploma kupitia NACTE?

Je, wewe ni mtu uliyehitimu au kuendelea na elimu ila ungependa kutuma maombi ya mkopo au kufanya udahili wa ngazi ya cheti au diploma (HESLB)?

Je, unaye mdogo wako au ndugu mwenye uhitaji wa kutuma maombi bodi ya mkopo au udahili ngazi ya cheti kwa mwaka 2019/2020?

*TUNATOA HUDUMA YA KUTUMA MAOMBI YA MKOPO (HESLB) NA UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA (NACTE) POPOTE ULIPO.*

PIA KWA WOTE WENYE UHITAJI WA USHAURI AU MASWALI KUHUSU UOMBAJI WA MKOPO AU UDAHILI NGAZI YA CHETI NA DIPLOMA KWA MWAKA 2019/2020 HUDUMA INAPATIKANA.

TUNAPATIKANA UBUNGO, DAR ES SALAAM KWA MAWASILIANO *PIGA SIMU AU TUMA UJUMBE KWA NAMBA 0752026992/ 0737728947.*

N.B. HUDUMA INAPATIKANA POPOTE ULIPO DAR ES SALAAM NA HATA MIKOA MINGINE PIA.

KARIBUNI SANA

0752026992 /0737728947.
Mwez wa ngapi HESLB wanaanza pokea maombi na inachukua mda gani zoez wafunge dirisha la maombi
 
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
341
Points
500
son of the son

son of the son

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
341 500
Mwez wa ngapi HESLB wanaanza pokea maombi na inachukua mda gani zoez wafunge dirisha la maombi
Muda wowote kuanzia sasa wataruhusu kuanza kutuma maombi ya mkopo na mwisho ni mwezi wa 7 tarehe 31
 
H

Hellen kamili

New Member
Joined
May 22, 2019
Messages
1
Points
20
H

Hellen kamili

New Member
Joined May 22, 2019
1 20
Jaman Nisaidieni mwaka jana Nilikosa chuo na sikujua tatizo ni nn Mpkaaaa saiv
 
SamuraiJack

SamuraiJack

Senior Member
Joined
Dec 24, 2017
Messages
158
Points
250
SamuraiJack

SamuraiJack

Senior Member
Joined Dec 24, 2017
158 250
Naomba kuuliza, kwa hawa madogo ambao vyeti vyao vya form six havijatoka wanaambatanisha nini na nini?
 

Forum statistics

Threads 1,307,028
Members 502,311
Posts 31,599,844
Top