kutopewa vyeti kwa wanafunzi waliopata zero form 4 au form 6 sio sawa kabisa na ni uonezi

Nsam

Nsam

Member
Joined
Oct 25, 2018
Messages
87
Points
125
Nsam

Nsam

Member
Joined Oct 25, 2018
87 125
Nini sababu ya mtu aliyepata divisheni ziro kutopewa cheti cha kidato cha nne au cha sita? Si ni matokeo aliyoyapata baada ya kushiriki mitihani? Kitamsaidiaje, hiyo ni yeye mwenyewe atajua, Gharama za cheti - si alilipia, pia sialilipia mitihani sawa na wenziwe? Ziro si ni moja tu ya matokeo ya mitihani? Kwani ziro inaweza kutolewa kwa mtu asiyefanya mtihani? Naomben majibuView attachment 1103205
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
9,733
Points
2,000
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
9,733 2,000
Hiv ndugu hata ukipewa hiko cheti. Hiyo zero itapokelewa na nani?
 
R

rechungura1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2015
Messages
379
Points
225
R

rechungura1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2015
379 225
Hiv ndugu hata ukipewa hiko cheti. Hiyo zero itapokelewa na nani?
unaweza itumia kama success story kuwainspire wengine endapo uta resit na kupata division one.hence kuwaonyesha watu kwamba kwamba unaweza kupata zero na division one vilevile
 
JAMBONIA LTD

JAMBONIA LTD

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2014
Messages
345
Points
225
JAMBONIA LTD

JAMBONIA LTD

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2014
345 225
Zipo kazi kama udereva ,ulinzi ,usafi wanahtaji uwe na gamba tu la from 4 bila kujal umepta nini
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,223
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,223 2,000
Kuna leaving certificate inayoonesha mhusika alipitia muda fulani kwa kidato husika

Sioni kama kuna faida ya kumpa mtu cheti kwa kuwa ameonyesha kushindwa kumudu masomo yote aliyoyaudhuria kwa sifa stahiki
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,223
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,223 2,000
Kweli kabisa, wakupe cheti chako
Hivi kwa akili za kawaida mtu unapataje ziro, yani umepata chini ya ishirini mathalani kwa maswali matano yenye maksi ishirini, Dah bora ungeacha shule tu mapema
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,760
Points
2,000
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,760 2,000
Hivi kwa akili za kawaida mtu unapataje ziro, yani umepata chini ya ishirini mathalani kwa maswali matano yenye maksi ishirini, Dah bora ungeacha shule tu mapema
Walioiweka (grade zero) walikua na matazamio makubwa kwamba wapo watu wataipata
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
7,086
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
7,086 2,000
Kwa nini upate zero?
Nini sababu ya mtu aliyepata divisheni ziro kutopewa cheti cha kidato cha nne au cha sita? Si ni matokeo aliyoyapata baada ya kushiriki mitihani? Kitamsaidiaje, hiyo ni yeye mwenyewe atajua, Gharama za cheti - si alilipia, pia sialilipia mitihani sawa na wenziwe? Ziro si ni moja tu ya matokeo ya mitihani? Kwani ziro inaweza kutolewa kwa mtu asiyefanya mtihani? Naomben majibuView attachment 1103205
 
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
9,733
Points
2,000
Detective J

Detective J

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
9,733 2,000
Success story ni hoja nyepesi sana.. ni an imaginary bullshit.
Hakuna aliepata zero atakiri alipata zero. Hakuna umuhimu wa cheti cha zero wkt kila mahali kitakataliwa.
unaweza itumia kama success story kuwainspire wengine endapo uta resit na kupata division one.hence kuwaonyesha watu kwamba kwamba unaweza kupata zero na division one vilevile
 

Forum statistics

Threads 1,304,015
Members 501,185
Posts 31,499,853
Top