Kutomsikiliza KIKWETE bungeni ni uhaini ama ujasiri?


K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
Nimefuatilia matamko na matamshi mbalimbali yaliyotolewa na viongozi wa kisiasa,dini,wanataaluma. Nilichoona ni kuwa watanzania hawaijui katiba wala sheria za nchi yao..?

PIA wengi wanaogopa kukabiliana na changamoto zenye ukweli, ila pia hawapendi kuona viongozi wakielezwa ukweli hadharani kwa kisingizio kuwa ni kuwavunjia heshima .

Yafaa sasa wakajua kuwa hata kwenye mikutano ya UN wapo viongozi kama mugabe na rais wa I RAN waliwahi kukimbiwa na viongozi wenzao pindi walipoanza kuhutubia,hivyo CHILIGHATI na wenzake yafaa wajifunze ukweli huu.

Natoa changamoto -
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
nimefuatilia matamko na matamshi mbalimbali yaliyotolewa na viongozi wa kisiasa,dini,wanataaluma. Nilichoona ni kuwa watanzania hawaijui katiba wala sheria za nchi yao..?

Pia wengi wanaogopa kukabiliana na changamoto zenye ukweli, ila pia hawapendi kuona viongozi wakielezwa ukweli hadharani kwa kisingizio kuwa ni kuwavunjia heshima .

Yafaa sasa wakajua kuwa hata kwenye mikutano ya un wapo viongozi kama mugabe na rais wa i ran waliwahi kukimbiwa na viongozi wenzao pindi walipoanza kuhutubia,hivyo chilighati na wenzake yafaa wajifunze ukweli huu.

Natoa changamoto -
uhaini wa ufisadi
 
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
siku zote utawala wa kifisadi huogopa sana kukosolewa kwa uwazi mbele ya watawaliwa,ndio maana mara zote huwa wakali sana kukosolewa
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Sidhani kama hii thread yako inaendana na headings, ila kwakuwa nimekuelewa, nikweli kwamba watanzania wengi hawaijui katiba, cha kushangaza zaidi hata baadhi ya wabunge na wasomi hawaijui au hawasomi katiba ya nchi yetu. Kitendo cha Zitto kutokushiri inanipa wasiwasi kuwa haijui katiba, au kichwa ngumu, au ubishi wa kijinga. Chiligati sitaki kumzungumzia sana kwakuwa huwa ni hulka ya CCM in general kutokuwa na tabia ya kujisomea vitabu. Wapo watu wengi wa namna hiyo ambao ni wasomi lakini sheria hawazijui.
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Toa sababu zikiambatana na vifungu vya Sheria, usiwe kama Makamba anayedai Bashe si raia baadaye ikaja kujulikana kuwa ni raia au Sheikh Yahya aliyeingia mitini akiogopa kutetea hoja yake ihusuyo kifo cha mgombea kabla ya uchaguzi!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Wanasheria wa Jamii Forum,

Nawaombeni VIFUNGU VYA KATIBA na au KISHERIA, na pia MAAMUZI YA MAHAKAMA YOYOTE Duniani, BUNGE za Jumuiya ya Nchi za Madola katika hali inayofanana ya haya ya Madai ya Ndugu Mh Chiligati na Chenge ndipo mjadala uweze kuwa na mwelekeo thabiti.

Naomba kuwashilisha.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Nimefuatilia matamko na matamshi mbalimbali yaliyotolewa na viongozi wa kisiasa,dini,wanataaluma. Nilichoona ni kuwa watanzania hawaijui katiba wala sheria za nchi yao..?

PIA wengi wanaogopa kukabiliana na changamoto zenye ukweli, ila pia hawapendi kuona viongozi wakielezwa ukweli hadharani kwa kisingizio kuwa ni kuwavunjia heshima .

Yafaa sasa wakajua kuwa hata kwenye mikutano ya UN wapo viongozi kama mugabe na rais wa I RAN waliwahi kukimbiwa na viongozi wenzao pindi walipoanza kuhutubia,hivyo CHILIGHATI na wenzake yafaa wajifunze ukweli huu.

Natoa changamoto -
Nadhani ungebadilisha kichwa cha habari, kina mislead, wale wabunge wa Chadema walitoka bungeni na haina maana ni "Kutomsikiliza KIKWETE", mimi naamini walimsikiliza kupitia luninga.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,422
Likes
14,693
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,422 14,693 280
Mpwa ni uhaini kwa ajili ya kulinda maslahi ya wachache wale miungu watu ambao hao ndio wakuabudiwa, wala sio MUNGU tena, samahani kama nakosea, ila naona utamaduni huu utatupeleka pabaya sana, asante
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Sidhani kama hii thread yako inaendana na headings, ila kwakuwa nimekuelewa, nikweli kwamba watanzania wengi hawaijui katiba, cha kushangaza zaidi hata baadhi ya wabunge na wasomi hawaijui au hawasomi katiba ya nchi yetu. Kitendo cha Zitto kutokushiri inanipa wasiwasi kuwa haijui katiba, au kichwa ngumu, au ubishi wa kijinga. Chiligati sitaki kumzungumzia sana kwakuwa huwa ni hulka ya CCM in general kutokuwa na tabia ya kujisomea vitabu. Wapo watu wengi wa namna hiyo ambao ni wasomi lakini sheria hawazijui.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,437
Likes
1,429
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,437 1,429 280
Hivi hii katiba ya tz inapatikana mtandaoni?
 
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
tujadili kwani hata waandishi wa habari tena wahariri leo wameandika editorial kuwa CHADEMA walikosea na walivunja katiba na sheria ila hakuna aliyetaja kifungu wamekuwa kama CHILIGHATI. Yafaa wakasaidiwa kwani waandishi wetu wamekuwa wakilishwa maneno na wanasiasa na bila kusoma wanayabeba. hebu fikiri NIPASHE na habari leo wanaandika tahariri,unategemea uhuru na wenzake wafanye nn?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,941
Likes
230
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,941 230 160
Nadhani ungebadilisha kichwa cha habari, kina mislead, wale wabunge wa Chadema walitoka bungeni na haina maana ni "Kutomsikiliza KIKWETE", mimi naamini walimsikiliza kupitia luninga.
Anzisha thred yako yenye kichwa cha habari unachokitaka.
Hujazuiwa ni haki yako.
 
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2007
Messages
754
Likes
4
Points
0
K

Kiranja

JF-Expert Member
Joined May 19, 2007
754 4 0
kanuni za bunge unazo!kwani CHILIGATI ameahidi kuzi2mia kuwaadhibu wabunge waliotoka nje ya ukumbi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
tujadili kwani hata waandishi wa habari tena wahariri leo wameandika editorial kuwa CHADEMA walikosea na walivunja katiba na sheria ila hakuna aliyetaja kifungu wamekuwa kama CHILIGHATI. Yafaa wakasaidiwa kwani waandishi wetu wamekuwa wakilishwa maneno na wanasiasa na bila kusoma wanayabeba. hebu fikiri NIPASHE na habari leo wanaandika tahariri,unategemea uhuru na wenzake wafanye nn?

Ni kweli kabisa, hata asubuhi nilimsikiliza Mkosamali kuna swali aliulizwa matokeo yake alijibu kivingine. Ila kwasababu kinachozungumzwa kinaeleweka, hakuna haja ya kutafuta umaarufu humu jamvini. Ukweli ni kwamba kitendo cha wabunge wa chadema kutoka nje ya bunge wakati Msanii anaanza kuchonga ni cha KISHUJAA wa hali ya juu, vilevile hawakuvunja sheria ya nchi hii, labda kwa mujibu wa udikteta maana maamuzi yake hayapo kimaandishi.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,941
Likes
230
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,941 230 160
kanuni za bunge unazo!kwani CHILIGATI ameahidi kuzi2mia kuwaadhibu wabunge waliotoka nje ya ukumbi
Chiligati anajulikana kuwa ni mtu wa Propaganda.
Na ccm inamwamini sana ktk hilo.
Hana chochote.
 

Forum statistics

Threads 1,236,520
Members 475,174
Posts 29,260,558