Kutokupigana Vita kwa Ajili ya Uhuru Kumetufanya Watanzania tuwe Mazezeta???


Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,517
Likes
3,888
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,517 3,888 280
Wana JF!! nimekuwa kila siku najiuliza tatizo kubwa la Watanzania ni nini lakini bado sipati jibu. Je, inawezekana kwa vile tulipata uhuru wetu kwenye silver plate ndiyo maana watu hawajali au hawana uchungu na nchi yao. Ukilinganisha na nchi nyingi zilizopigana vita kupata uhuru wao, mambo mengi na usanii unaotokea Bongo hauwezi kutokea huko. Just look at Kenya (maumau) halafu uendelee na nchi nyingine luluki. Hata wenzetu wa ZNZ wameamka sana na wako serious na nchi yao ila sisi Bara ndiyo tunawangusha.

Hivi sasa mambo yavyoendelea naona yanakwenda kinyumenyume tu! Baada ya miaka 45 ya Uhuru serikali ya CCM ndiyo kwanza bado inajenga msingi. Sasa hilo paa litaezekwa lini??? Au hizo ndito za TZ kuwa kama Thailand zitakuwa kweli lini?? Naomba kutoa hoja!!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,695
Likes
37,259
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,695 37,259 280
Nchi imekabidhiwa mazwazwa...
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,108
Likes
17,822
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,108 17,822 280
Ilichukua miaka mingapi Ujerumani kuendelea?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
27,108
Likes
17,822
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
27,108 17,822 280
Ilichukua miaka mingapi Ujerumani kuendelea?
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,656
Likes
3,771
Points
280
Age
51
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,656 3,771 280
Twende kwa mwendo huu huu hadi 2019 hakuna jinsi, 2020 tuje kivingine.
 
D

dimeh

Member
Joined
May 14, 2018
Messages
9
Likes
2
Points
5
D

dimeh

Member
Joined May 14, 2018
9 2 5
Ilichukua miaka mingapi Ujerumani kuendelea?
Usifananishe kuendelea Kwa nchi za ulaya nyingi zilichukua muda mrefu sababu technology alikuwa haijawa hivi ilivyo sasa Nguzo moja kusimamisha ilikuwa unachukuwa mwenzi saizi kusimamisha hiyo Nguzo ni masaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,700
Members 476,123
Posts 29,327,039