Kutokufikishwa kileleni Kunakusababishia mood mbaya ewe mwanamke


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,026
Likes
5,487
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,026 5,487 280

Kutongonolewa vema
Kunakusababishai mood mbaya ewe mwanamke.

Sote tunatambua kuwa ngono ni muhimu katika maisha yetu hasa wanawake, mwanamke anaefanya ngono angalau mara mbili kwa wiki "immune hu-function vema kabisa.

Mwanamke anaepata mizunguuko mingi huwa na furaha na kujihisi anavutia kuliko yule ambae anafanya mara moja kila baada ya wiki mbili kama sio mara moja kwa mwezi.

Vilevile mwanamke asiepata ngono vizuri....hafanyi vema kutokana na sababu tofauti husumbuliwa na chuki/hasira bila sababu ya msingi na pia huichukia ngono hali inayomfanya aendelee kutokufurahia kwa vile ana negative thought kuhusiana na tendo zima.
 
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,015
Likes
23
Points
135
Age
19
Mwanawalwa

Mwanawalwa

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,015 23 135
aii asa kama hujapata eligible candidate wa kunanhii... ndo unakua na chuki mmh ! bac immunity yangu itaongezeka
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,193
Likes
662
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,193 662 280
most sensitive region ktk sex

  • masikio, pina ya masikio huleta msisimko sana ear
  • shingo kwa nyuma, maziwa hasa chuchu
  • mapajani kwa ndani na kwenye tupu, toka juu shuka chini

wanaume maeneo mat3 muhm
  • mlango wa haja kubwa kuja kwenye korodani, mwanaume huchanganikiwa
  • chuchu ya mwanaume
  • tupu ya mwanaume hasa kwenye kichwa cha mboo kuanmsisimsha sana mwanume
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Mtambuzi, pita huku uzungumze neno. Nina uhakika kuwa umepitia tafiti nyingi sana za mahusiano na huenda una neno juu ya uzi huu.
 
Last edited by a moderator:
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Wanaofanya ngono ni wengi kuliko wanaofanua tendo la ndoa shemeji...
na hii mada inazungumzia ngono zaidi kuliko tendo la ndoa....
kama hujanielewa m-consult mwalimu wako snowhite
 
Last edited by a moderator:
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,465
Likes
6,238
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,465 6,238 280

Kutongonolewa vema
Kunakusababishai mood mbaya ewe mwanamke!

Sote tunatambua kuwa ngono ni muhimu ktk maisha yetu hasa wanawake, mwanamke anaefanya ngono angalau mara mbili kwa wiki "immune hu-function vema kabisa.

Mwanamke anaepata mizunguuko mingi huwa na furaha na kujihisi anavutia kuliko yule ambae anafanya mara moja kila baada ya wiki mbili kama sio mara moja kwa mwezi.

Vilevile mwanamke asiepata ngono vizuri....hafanyi vema kutokana na sababu tofauti husumbuliwa na chuki/hasira bila sababu ya msingi na pia huichukia ngono hali inayomfanya aendelee kutokufurahia kwa vile ana negative thought kuhusiana na tendo zima.

Sa mbona kuna mtu humu jamvini ye anasema hela ndo kila kitu...???
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337