Kutokana na kauli Mnyika, Zitto kabwe hana tuhuma yoyote ktk waraka


Status
Not open for further replies.
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
6,294
Likes
1,261
Points
280
R.B

R.B

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
6,294 1,261 280
Kauli ya john mnyika imeweka wazi kuwa mh zitto kabwe hausiki na waraka huu.
Kwa hoja zifuatazo

1. Waraka tuliopiti hapa jf ni feki
2. Kutokana na kauli ya dk kittlya nkumbo
zitto hausiki kwa namna yoyote kuandaa au kushiriki kuandaa waraka. Ila walikuwa wanategemea kumshawishi zitto kama mm mwaka kesho mwezi wa nne agombee kwa kumuonyesha udhaifu wa uongozi uliopo.

Ni matumaini yetu waraka unamhusu dr na si zitto

watapigana lakini................
Mungu ni mwema
zaburi ya 35
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
59
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 59 0
Kauli ya john mnyika imeweka wazi kuwa mh zitto kabwe hausiki na waraka huu.
Kwa hoja zifuatazo

1. Waraka tuliopiti hapa jf ni feki
2. Kutokana na kauli ya dk kittlya nkumbo
zitto hausiki kwa namna yoyote kuandaa au kushiriki kuandaa waraka. Ila walikuwa wanategemea kumshawishi zitto kama mm mwaka kesho mwezi wa nne agombee kwa kumuonyesha udhaifu wa uongozi uliopo.

Ni matumaini yetu waraka unamhusu dr na si zitto

watapigana lakini................
Mungu ni mwema
zaburi ya 35
mjadala umeshafungwa , wameshapewa barua zenye mashitaka 11. PERIOD
 
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
7,936
Likes
382
Points
180
Age
86
T2015CCM

T2015CCM

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2012
7,936 382 180
Hakuna demokrasia ndani ya chadema bali ni unafiki mtupu. Viongozi wakuu wanafanya ushenzi then hawataki kuhojiwa
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,913
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,913 280
Kauli ya john mnyika imeweka wazi kuwa mh zitto kabwe hausiki na waraka huu.
Kwa hoja zifuatazo

1. Waraka tuliopiti hapa jf ni feki
2. Kutokana na kauli ya dk kittlya nkumbo
zitto hausiki kwa namna yoyote kuandaa au kushiriki kuandaa waraka. Ila walikuwa wanategemea kumshawishi zitto kama mm mwaka kesho mwezi wa nne agombee kwa kumuonyesha udhaifu wa uongozi uliopo.

Ni matumaini yetu waraka unamhusu dr na si zitto

watapigana lakini................
Mungu ni mwema
zaburi ya 35
Acha upotoshaji....
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
Kauli ya john mnyika imeweka wazi kuwa mh zitto kabwe hausiki na waraka huu.
Kwa hoja zifuatazo

1. Waraka tuliopiti hapa jf ni feki
2. Kutokana na kauli ya dk kittlya nkumbo
zitto hausiki kwa namna yoyote kuandaa au kushiriki kuandaa waraka. Ila walikuwa wanategemea kumshawishi zitto kama mm mwaka kesho mwezi wa nne agombee kwa kumuonyesha udhaifu wa uongozi uliopo.

Ni matumaini yetu waraka unamhusu dr na si zitto

watapigana lakini................
Mungu ni mwema
zaburi ya 35
ulichokiandika hakieleweki zaidi ya ushabiki wa kijinga tu ulionao.
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,286
Likes
821
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,286 821 280
Umebeba kibuyu hapo juu ie mbichwa badala ya utumie kufikiri unatumia kufugia nywele pekee. Jinga kuu. Period
Shadadieni mambo yenu huko CCM sio kushinda kutwa na mambo ya CDM. Unaugua kiungulia kisa Chadema???
Simbilisi ww!
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
46
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 46 145
"Tuko imara yamekwisha hatutaki chokochoko"

"Sasa basi tunasonga mbele kujenga chama"

"dr. kitila,zito wamevuliwa nyazifa hakuna sababu ya kuendeleza mapambano"
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
mjadala umefungwa... .
 
MICHAEL JULIUS

MICHAEL JULIUS

Member
Joined
May 4, 2013
Messages
5
Likes
0
Points
0
Age
25
MICHAEL JULIUS

MICHAEL JULIUS

Member
Joined May 4, 2013
5 0 0
Pengine wao kama kamati wameona hilo ndio suluhisho...ni sawa na baba kumkataa mwanae wa kumzaa...
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,514
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,514 280
Kauli ya john mnyika imeweka wazi kuwa mh zitto kabwe hausiki na waraka huu.
Kwa hoja zifuatazo

1. Waraka tuliopiti hapa jf ni feki
2. Kutokana na kauli ya dk kittlya nkumbo
zitto hausiki kwa namna yoyote kuandaa au kushiriki kuandaa waraka. Ila walikuwa wanategemea kumshawishi zitto kama mm mwaka kesho mwezi wa nne agombee kwa kumuonyesha udhaifu wa uongozi uliopo.

Ni matumaini yetu waraka unamhusu dr na si zitto

watapigana lakini................
Mungu ni mwema
zaburi ya 35
Ila walio nao CDM ndio uliwahukumu na Mkumbo alikiri kitu ni mwake mwake....sasa sijui point yako nini.Kuwa ulinunua dawa feki za kupunguza makali ya VVU walizochakachua CCM ndio unataka kusema dawa halisi hakuna?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,645
Likes
4,055
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,645 4,055 280
Hakuna demokrasia ndani ya chadema bali ni unafiki mtupu. Viongozi wakuu wanafanya ushenzi then hawataki kuhojiwa
Hakuna democracy Tanzania....,...................... urithi wa utawala wa CCM!!!!
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,809
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,809 462 180
Iwe kwa waraka huo au la, Zitto amekuwa kiwingu kizito CDM, na amekuwa na kila dalili ya kutumiwa na maadui wa CDM kwa muda mrefu. Amekuwa na msimamoi wake kinyume na wenzie katika uongozi na huu ni wakati mwafaka wa kumtema! Aondoke tu. Kuna watu wengine wanaosimama mlangoni kuzuia wengine wasiingie, na kama tukiwaacha hatutasonga mbele, lakini tukiwaondoa, watu wengi watamiminika kuingia ndani! Tusiogope kuwaondoa wasaliti na mapandikizi kwa kudhani eti ni wa muhimu sana!
 
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,118
Likes
390
Points
180
uvugizi

uvugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,118 390 180
akili za watanzania hata mimi sometimes tunaona upande mmoja tu daima , nyerere alitupiga porojo tukamuona kama mungu , ZITTO naye kawapiga porojo tunamuona kama ndiyo CDM . CDM siyo mbowe , slaa, na wengineo ,CDM ni ya wanachama hai , hata hao wa kina mbowe wakileta za kuleta mbona wanatoka tu. chadema wameanza kufanya kazi halisi ya kuimarisha chama sasa imekuwa ni tatizo, bila chadema imara CCM ni kujipitia tu , hata hawa waliopewa muda wa kujieleza ZITO na mwenzake kama kweli walikuwa na mapenzi mazuri wasinge hoji mambo , zaidi ya kujibu tuhuma na kusubiri chama kiiamue lakini walivyo si waadilifu wanaonyesha kama vile wametolewa roho huku wako hai
 
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
911
Likes
220
Points
60
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
911 220 60
Iwe kwa waraka huo au la, Zitto amekuwa kiwingu kizito CDM, na amekuwa na kila dalili ya kutumiwa na maadui wa CDM kwa muda mrefu. Amekuwa na msimamoi wake kinyume na wenzie katika uongozi na huu ni wakati mwafaka wa kumtema! Aondoke tu. Kuna watu wengine wanaosimama mlangoni kuzuia wengine wasiingie, na kama tukiwaacha hatutasonga mbele, lakini tukiwaondoa, watu wengi watamiminika kuingia ndani! Tusiogope kuwaondoa wasaliti na mapandikizi kwa kudhani eti ni wa muhimu sana!
hayo mengine umeyasema wewe. Kamati imesema kama atahukumiwa itakuwa kutokana na waraka.
Sasa kwa mazingira yalivyo, Zitto atajitoa na kwa kukana kuufahamu waraka.
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Mimi bado huwa nashangaa sana watu hapa JF!! Si lazima uanzishe thread ya Zitto ili uonekane unafuatilia mambo! Mambo mengi yameandikwa katika thread za mwanzo, jifunzeni kuja na thread zenye mantiki na maana na si kurudia rudia vitu! cc R.B
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,990
Members 481,948
Posts 29,792,398