Kutokana na giza linaloendelea hapa tz wengi tumekimbilia solar


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Kutokana na giza tororo linaloendelea hapa tz wengi wetu tumekimbilia solar na wind mil.mimi nikiwa mmoja wao tatizo linakuja hiv charger inakuwa haitoi moto unaotoka kwenye invetor nimemleta fundi lakini tatizo ni lile lile nifanyeje?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
Kutokana na giza tororo linaloendelea hapa tz wengi wetu tumekimbilia solar na wind mil.mimi nikiwa mmoja wao tatizo linakuja hiv charger inakuwa haitoi moto unaotoka kwenye invetor nimemleta fundi lakini tatizo ni lile lile nifanyeje?
Rudi kwa waliokuuzia.
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,411
Likes
219
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,411 219 160
sasa hapa si jf doctor? jf doctor ana kazi kweli kweli hadi kutibu inventor dah
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Rudi kwa waliokuuzia.
<br /> <br / br)tatizo sio kurudi kwa walioniuzia tatizo ni charger control hautoi moto lakini fundi akiwepo inapokea akiondoka inaanza kusumbua tena
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
vp mkuu una mke mzuri nni mana fundi aneza kawa kafanya makusudi ili ae anakuja daily................huh
 

Forum statistics

Threads 1,215,557
Members 463,281
Posts 28,552,767