Kutoka Viwanja vya Karimjee:Baraza la Eid Fitiri live kupitia Star tv


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,851
Likes
65,244
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,851 65,244 280
Mgeni rasimi ni Raisi Magufuli.Leo sijui atasema nini tena nyie fuatilieni.

Raisi ndio anaanza kuhutubia sasa(17:22)

Raisi kasema mengi sana na pia ametoa ahadi za fedha kwa ndugu zetu waislamu.Hata hivyo kilichonishangaza ni kuona raisi amemkabihi Muft msaada wa fedha(cash) kutoka kwenye bag maalumu ikiwa ni mchango wake kugharamia safari ya mahojaji kwenda Hija.

Nachojiuliza ni kwanini hakukabidhi hundi?Je,kwa taratibu za kiislamu isingekuwa halali kukabidhi hundi kwa Mufti?Je,kiusalama ndio imekuwa sababu ya kushindwa hata kutaja kiwango cha fedha alichokabidhi kwasababu ametoa hela cash?Mh.Raisi haoni kuwa ni risk kwa mtu/ofisi kukaa na hela cash mpaka keshokutwa maana Mabenki hayafanyi kazi kwa siku hizi mbili ambazo ni public holiday?
 
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
2,076
Likes
1,492
Points
280
Age
48
yello masai

yello masai

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
2,076 1,492 280
dah ngoja nielekee huko nikamalizie siku
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Mgeni rasimi ni Raisi Magufuli.Leo sijui atazua mjadala gani tena.

Fuatilieni.
Naogopa sana what is the next TAMKO, Mungu tujalie , ubariki mkusanyiko huo!
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
Acha nisubir
 
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
2,458
Likes
1,937
Points
280
Amadoli

Amadoli

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
2,458 1,937 280
Yule mlinzi wa kike next to the president namuona hapa je dini inasemaje katika hili? ?
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,980
Likes
7,570
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,980 7,570 280
Tumechoka na udkteta wake
 
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,280
Likes
25,791
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,280 25,791 280
image-jpeg.363560
Baraza la Idd linaendelea viwanja vya Karimjee.Mgeni rasmi ni Rais JPM,wapo pia Mkuu wa Mkoa Makonda,Waziri Mkuu Majaliwa,Rais Mstaafu Mwinyi,Sheikh wa Mkoa wa Dsm,RPC Sirro na Mufti Mkuu wa Tanzania.

Baada ya Salamu,Muwakilishi wa BAKWATA anasoma risala kwa Rais.Msoma Hotuba anaelezea mafanikio ya Mufti Zubeir baada ya kuingia madarakani.Moja ya mafanikio yake ni kufungua milango ya BAKWATA na nchi za nje ambapo kuna wakati ilikuwa kama imefungwa,moja ya mafanikio ya kufungua milango hiyo ni safari za nje ya nchi ambazo zina lengo la kufungua milango ya mashirikiano kati ya BAKWATA na Nchi za nje.Safari ya kwanza ya ushirikiano ilianza nchni Morroco ambapo Mufti ameanzisha ushirikiano na Mfalme wa Morroco juu ya kuendeleza maendeleo ya Waislam.

Safari nyingine ilikuwa nchni Uturuki ambapo Mufti alipata nafasi ya kukutana na uongozi wa kiserikali wa Uturuki na kuanzisha mashrikiano katika mambo ya elimu kwa waislamu na maendeleo ya kijamii.Safari nyingine ni nchni Ujerumani ambapo Mufti anakwenda kujifunza namna Waislam wa Ujerumani wanavyowesa kuishi na watu wa dini nyingine bila mfarakano na baadae atakwenda Afrika Kusini kwa ziara ya kutembelea na kujifunza jinsi watu wa dini na nasaba tofauti wanavyoweza kaishi bila mifarakano ya kidini.

Hotuba pia imeelezea kuwa BAKWATA ipo katika mchakato wa kufungua chuo kikuu Mkoani Dodoma ambacho kitatoa elimu Ya dini na Elimu Dunia.Mkazo utakuwa katika elimu ya dini ambapo Waislamu watafundishwa mambo mbalimbali yahusuyo Uislamu na taratibu zake.

Anafuatia Mufti Zuberi,anatoa shukrani kwa Rais JPM kwa kufika,lakini pia anasema ni mara ya kwanza kwa Viongozi wa Kitaifa kama Rais na Waziri Mkuu kuhudhuria kwa pamoja.Anasema JPM ni kama "Mvua yenye manufaa ambayo hunyesha kwa manufaa wakati muafaka unaohitajika".Mufti anasema Waislam wanamuunga mkono JPM katika uongozi wake,anashukuru mshikamano ulioonyeshwa na Madha'habu mengine katika mfungo huu wa Ramadhan.

Mufti anakemea ufisadi,rushwa na mambo yote yasiyompemdeza Mungu.Anasema mwenyezi Mungu anasema amelaaniwa yule mtoa rushwa,mpokea rushwa na hata yule mkaa kati wakati wa kutoa na kupokea rushwa.Mufti pia kaongelea swala la ushoga,kuwa jamii ya Kiislam na BAKWATA kwa ujumla wanapiga vita tabia za ushoga,amekeemea ugaidi na kusisitiza hakuna uislamu unaoshahabiana na ugaidi na hata hao waliolipua Madina karibu na Msikiti wa Mtume si Waislamu bali ni maadui wa Uislam
Sasa inafuata kaswida kabla ya Rais kuhutubia

Rais anatoa hotuba,anawaambia wale wote waliotaifisha mali za Waislamu wazirudishe haraka na waache tabia ya kuingia mikataba inayowakandamiza waislamu,amewaomba Mufti ahakikishe kuwa Mali za Waislam zinarudi.

Rais ametowa zawadi kwa kikundi cha kaswida cha Vijana wa Kiislam shilingi milioni mbili,pia ametoa zawadi hiyo kwa kijana atakayeshiriki mashindano ya dunia ya kuhifadhi Quran huko Urusi na amemzawadia shilingi milioni mbili....Rais pia ametowa kiasi kikubwa cha pesa kwa Mufti ili kuwapa wale wasio na uwezo kwenda kuhiji Macca mwezi wa 8.Japo kiasi hicho hakijatajwa.

Baada ya hapo shukrani ya mwisho na pia duwa'aa kwa waliofika
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,254
Likes
44,863
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,254 44,863 280
Baraza la Idd linaendelea viwanja vya Karimjee.Mgeni rasmi ni Rais JPM,wapo pia Mkuu wa Mkoa Makonda,Waziri Mkuu Majaliwa,Rais Mstaafu Mwinyi,Sheikh wa Mkoa wa Dsm,RPC Sirro na Mufti Mkuu wa Tanzania.

Baada ya Salamu,Muwakilishi wa BAKWATA anasoma risala kwa Rais.Msoma Hotuba anaelezea mafanikio ya Mufti Zubeir baada ya kuingia madarakani.Moja ya mafanikio yake ni kufungua milango ya BAKWATA na nchi za nje ambapo kuna wakati ilikuwa kama imefungwa,moja ya mafanikio ya kufungua milango hiyo ni safari za nje ya nchi ambazo zina lengo la kufungua milango ya mashirikiano kati ya BAKWATA na Nchi za nje.Safari ya kwanza ya ushirikiano ilianza nchni Morroco ambapo Mufti ameanzisha ushirikiano na Mfalme wa Morroco juu ya kuendeleza maendeleo ya Waislam.

Safari nyingine ilikuwa nchni Uturuki ambapo Mufti alipata nafasi ya kukutana na uongozi wa kiserikali wa Uturuki na kuanzisha mashrikiano katika mambo ya elimu kwa waislamu na maendeleo ya kijamii.Safari nyingine ni nchni Ujerumani ambapo Mufti anakwenda kujifunza namna Waislam wa Ujerumani wanavyowesa kuishi na watu wa dini nyingine bila mfarakano na baadae atakwenda Afrika Kusini kwa ziara ya kutembelea na kujifunza jinsi watu wa dini na nasaba tofauti wanavyoweza kaishi bila mifarakano ya kidini.

Hotuba pia imeelezea kuwa BAKWATA ipo katika mchakato wa kufungua chuo kikuu Mkoani Dodoma ambacho kitatoa elimu Ya dini na Elimu Dunia.Mkazo utakuwa katika elimu ya dini ambapo Waislamu watafundishwa mambo mbalimbali yahusuyo Uislamu na taratibu zake.

Anafuatia Mufti Zuberi,anatoa shukrani kwa Rais JPM kwa kufika,lakini pia anasema ni mara ya kwanza kwa Viongozi wa Kitaifa kama Rais na Waziri Mkuu kuhudhuria kwa pamoja.Anasema JPM ni kama "Mvua yenye manufaa ambayo hunyesha kwa manufaa wakati muafaka unaohitajika".Mufti anasema Waislam wanamuunga mkono JPM katika uongozi wake,anashukuru mshikamano ulioonyeshwa na Madha'habu mengine katika mfungo huu wa Ramadhan.

Mufti anakemea ufisadi,rushwa na mambo yote yasiyompemdeza Mungu.Anasema mwenyezi Mungu anasema amelaaniwa yule mtoa rushwa,mpokea rushwa na hata yule mkaa kati wakati wa kutoa na kupokea rushwa.Mufti pia kaongelea swala la ushoga,kuwa jamii ya Kiislam na BAKWATA kwa ujumla wanapiga vita tabia za ushoga,amekeemea ugaidi na kusisitiza hakuna uislamu unaoshahabiana na ugaidi na hata hao waliolipua Madina karibu na Msikiti wa Mtume si Waislamu bali ni maadui wa Uislam
Sasa inafuata kaswida kabla ya Rais kuhutubia
Mbona ujumbe wa THE BIG SHOW haujafikishwa ?
 
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
1,478
Likes
2,030
Points
280
Age
32
swalehe shiza

swalehe shiza

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
1,478 2,030 280
Mniombee sintowaangusha haaaaa
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,836
Likes
22,511
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,836 22,511 280
Anasema atawaunga mkono waislam
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,760
Likes
16,112
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,760 16,112 280
Mgeni rasimi ni Raisi Magufuli.Leo sijui atasema nini tena nyie fuatilieni.

Raisi ndio anaanza kuhutubia sasa(17:22)
Jiandaeni kuandika makala maana bila Rais kuongea hamna uwezo wa kupata cha kuongea au kuandika!
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,836
Likes
22,511
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,836 22,511 280
Hata bagua mtu kwa itikadi ya chama,haah haah
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,987
Likes
17,732
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,987 17,732 280
Meya wa Jiji yupo au anahitaji mualiko wa kadi???
 

Forum statistics

Threads 1,237,607
Members 475,674
Posts 29,294,637