Kutoka vijidamu kwa msichana mwenye mimba changa


Z

zipalapwata

Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
40
Likes
41
Points
25
Age
21
Z

zipalapwata

Member
Joined Oct 19, 2016
40 41 25
Wadau nilikuwa nauliza kutoka vijidamu kwa msichana mwenye mimba changa Nini tatizo!!
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
1,890
Likes
1,181
Points
280
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
1,890 1,181 280
Nenda hospital haraka
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,287
Likes
1,498
Points
280
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,287 1,498 280
Sijui mkuu wataalam wanakujaa
 
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,743
Likes
2,388
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,743 2,388 280
Chukua BODABODA haraka sasa hivi kimbia hospitali
 
M

MUHEKA PANGENDE

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
282
Likes
157
Points
60
Age
19
M

MUHEKA PANGENDE

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
282 157 60
Ni kawaida mi mke wangu huwa inamtoka na anajifungua vizuri.Sasahv ana watoto wawili na hawana tatizo lolote.Nb sina utaalamu kwa ushauri zaidi muone daktari.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,279
Likes
30,008
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,279 30,008 280
Ni Hali ya kawaida Mwanzoni
Lakin ukiona Hali inaendelea wahi hospital
 
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
3,480
Likes
4,117
Points
280
K

kiogwe

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
3,480 4,117 280
Mimba inataka kutoka hiyo wahi hospital watakupatia dawa na watakushauri usiwaze sana.chukua bodaboda uwahi itatoka
 
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,743
Likes
2,388
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,743 2,388 280
Kama uwezo upo anaweza kuchukua hata gari akimbie hospitali fasta
Ha hahaaa mbona umemchagulia bodaboda mkuu na sio gari?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,292
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,292 280
Threatening abortion
 
definition

definition

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
908
Likes
1,373
Points
180
definition

definition

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
908 1,373 180
Threatening abortion
Mleta mada ushahuri huu hapa. Ufate na uzingatie hili kwa wakati (Threatened miscarriage) mimba inayo tishia kutoka. Uki wahi kuna management yaku zuia isi haribike zaidi na mtoto ata zaliwa salama uki chelewa itafanyika Evacuation method( abortion). Niki pata mda nita elezea kwa urefu juu ya hili.

Cc:
zipalapwata
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,127
Likes
2,631
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,127 2,631 280
Si dalili nzuri wahi hoslitali.
 
Jonah

Jonah

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2011
Messages
584
Likes
243
Points
60
Jonah

Jonah

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2011
584 243 60
Wadau nilikuwa nauliza kutoka vijidamu kwa msichana mwenye mimba changa Nini tatizo!!
Kwa kusema 'vijidamu' inaonyesha kiasi cha damu kinachotoka ni kidogo, Hiyo nadhani ni kawaida na kitaalamu wanaita spotting, ni kitendo cha yai lililorutubishwa linapoenda kujishikiza kwenye ukuta wa kizazi,Mishipa ya damu iliyojaa kwenye ukuta huu tayari kulisha kiumbe huachia damu kidogo ambazo mwanamke anaweza kufikiri ni hedhi japo kiwango cha damu kinakua sio sawa na hedhi ya kawaida.
Kwa uhakika zaidi nenda hospitali iliyo karibu nawe utapata maelezo zaidi huko.
 
Z

zipalapwata

Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
40
Likes
41
Points
25
Age
21
Z

zipalapwata

Member
Joined Oct 19, 2016
40 41 25
Ahsante umeelezea vizur Mr ni vidowa vya damu ilitoka kuz usiku ila siku ya Jana hakuja kuwa na half Kama hiyoo
 
Z

zipalapwata

Member
Joined
Oct 19, 2016
Messages
40
Likes
41
Points
25
Age
21
Z

zipalapwata

Member
Joined Oct 19, 2016
40 41 25
Kwa kusema 'vijidamu' inaonyesha kiasi cha damu kinachotoka ni kidogo, Hiyo nadhani ni kawaida na kitaalamu wanaita spotting, ni kitendo cha yai lililorutubishwa linapoenda kujishikiza kwenye ukuta wa kizazi,Mishipa ya damu iliyojaa kwenye ukuta huu tayari kulisha kiumbe huachia damu kidogo ambazo mwanamke anaweza kufikiri ni hedhi japo kiwango cha damu kinakua sio sawa na hedhi ya kawaida.
Kwa uhakika zaidi nenda hospitali iliyo karibu nawe utapata maelezo zaidi huko.
Ahsante ndugu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,437
Likes
35,570
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,437 35,570 280
hukuweka vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,237,327
Members 475,533
Posts 29,284,682