• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kutoka Uwanja Karume: Vodacom Premier League 'VPL' Biashara United Vs Simba SC

Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
20,274
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
20,274 2,000
Salamu Tanzania na duniani kote...!

Patashika ya Ligi Kuu ya Tanzania Vodacom Premier League VPL, Kuendelea tena leo September 29, 2019 kwenye Viwanja tofauti nchi Tanzania, gumzo ni Klabu ya Biashara United wanawakaribisha Mabingwa wa Nchi Simba SC, kwenye uwanja wa Karume mjini Musoma.

Wenyeji wa mchezo Biashara United bado hawajashinda mchezo wowote wa ligi kuu msimu huu, huku ikiwa imecheza mechi 4 na kupoteza 3 na kutoka sare mchezo mmoja, wanawakabili Simba SC, Mnyama Mkali Mwituni, ambaye amekuwa akipata ushindi wake kwa asilimia 100% akiwa ameshinda michezo mitatu ambayo amecheza mpaka sasa.

••Kulitaka Mwana...Kulipewa Mwana

Ndugu Wanasimba na mdau, tukutane kushuhudia ushindi muhimu pamoja na kandanda safi lililothibitishwa na shirikisho la kandanda Afrika CAF kuanzia saa 10:00 jioni.

••Usikose Ukaambiwa, Next Level NguvuMoja..!
2173434_IMG_20190929_134824_380.jpeg
2173435_IMG_20190929_134851_161.jpeg
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,943
Points
2,000
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,943 2,000
Muamala fc, msipotupa chetu mpaka halftime hatuchukui tena
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
25,305
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
25,305 2,000
Salamu Tanzania na duniani kote...!

Patashika ya Ligi Kuu ya Tanzania Vodacom Premier League VPL, Kuendelea tena leo kwenye Viwanja tofauti nchi Tanzania, gumzo ni Klabu ya Biashara United wanawakaribisha Mabingwa wa Nchi Simba SC, kwenye uwanja wa Karume mjini Musoma.

Wenyeji wa mchezo Biashara United bado hawajashinda mchezo wowote wa ligi kuu msimu huu, huku ikiwa imecheza mechi 4 na kupoteza 3 na kutoka sare mchezo mmoja, wanawakabili Simba SC, Mnyama Mkali Mwituni, ambaye amekuwa akipata ushindi wake kwa asilimia 100% akiwa ameshinda michezo mitatu ambayo amecheza mpaka sasa.

••Kulitaka Mwana...Kulipewa Mwana

Ndugu Wanasimba na mdau, tukutane kushuhudia ushindi muhimu pamoja na kandanda safi lililothibitishwa na shirikisho la kandanda Afrika CAF kuanzia saa 10:00 jioni.

••Usikose Ukaambiwa, Next Level NguvuMoja..! View attachment 1218685 View attachment 1218686
Kwa wale wakubet wenzangu,.
Simba Win & 3+,
Ukiikuta popote we weka hiyo. Nimeangalia sportpesa haipo hii mechi.
 
Oyaaa majomba mwera hao

Oyaaa majomba mwera hao

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
242
Points
500
Oyaaa majomba mwera hao

Oyaaa majomba mwera hao

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2019
242 500
Another day, another win, another vibe
Kila lakheri Simba sc (lunyasi)
Simba nguvu moja
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
20,274
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
20,274 2,000
Kikosi cha Simba kipo uwanjani kikipasha misuli, tayari kuanza mchezo huu wa VPL..NguvuMoja
 

Forum statistics

Threads 1,405,596
Members 532,052
Posts 34,490,168
Top