Kutoka policcm hadi kuwa polichadema.....kaaazi kwelikweli


COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
3,274
Likes
2,241
Points
280
COARTEM

COARTEM

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2013
3,274 2,241 280
Chadema waliwabatiza Police kwa kuwaita POLICMM baada ya Police kuwa wanayazuia maandamano yao. Tumeshuhudia huko Kigoma Police wanasaidiana na Wafuasi wa CHADEMA kudhibiti wafanya fujo kwenye mkutano wa Dr slaa. Sasa hapa tusemaje waungwana? Police wamegeuka kuwa Polichadema. Nimeamini ule usemi usemao USITUKANE WAKUNGA NA UZAZI UNGALIPO.
 

Attachments:

masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,514
Likes
3,197
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,514 3,197 280
Hao polisi wa Kigoma ni PoliChadema?
Ha ha ha!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Polisichadema wameamua kumbeba mzee slaa bila polisi chadema babu leo angeipata.
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Maandamano yamewaback fire chadema
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Wamechoka kutumika na walafi ccm, sasa wamejitambua vema! ccm bye bye 2015
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Polisichadema wameamua kumbeba mzee slaa bila polisi chadema babu leo angeipata.

Simiyu Yetu, Kweli siasa za kilaghai ndio matokeo yake! Wameeneza sana chuki kati ya police na wananchi, leo hii hao hao policcm ndio wanaowaokoa! Kweli kile kibabu ni laghai na ndio maana utumishi wa mungu umemshinda!
 
Last edited by a moderator:
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Likes
1,608
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 1,608 280
Simiyu Yetu, Kweli siasa za kilaghai ndio matokeo yake! Wameeneza sana chuki kati ya police na wananchi, leo hii hao hao policcm ndio wanaowaokoa! Kweli kile kibabu ni laghai na ndio maana utumishi wa mungu umemshinda!
Ni kweli mkuu hawa chadema wametia aibu kweli siasa za kilaghai zinamwisho sasa jamii inawaona kweupe kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,275,103
Members 490,908
Posts 30,532,754