Kutoka mrasimu ramani ngazi ya cheti hadi afisa mipango miji ngazi ya degree


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Hakika asemayo Waziri wa Elimu yanapaswa kuungwa mkono.Kuna mtumishi alimaliza kozi ya Mrasimu Ramani(cartographer) Tabora ngazi ya cheti (Certificate) Na kuajiriwa Ofisi ya RAS. Baada ya kufanya Kazi Kwa miaka kadhaa akajiunga Na Chuo Kikuu cha Ardhi Dar es salaam Na kuchukua kozi Mipango mini Na baada ya miaka 3 akarudi alikoajiriwa Na kutambulika kuwa in Afisa Mipango Na kurekebishiwa mshahara kutoka ule wa mrasimu Ramani Na kupata mshahara wa ngazi ya Degree mpaka sana.Tunajiuliza maswali yafuatayo

1.Hivi ni sahihi MTU amemaliza kidato cha NNE , kasoma Na kuhitimu Chuo ngazi ya cheti pamoja Na kufanya Kazi je ni sifa ipi iliyomwezesha kuruhusiwa kujiunga Na Chuo kusomea Mipango miji ngazi ya Degree?

2.Tunamwomba Waziri mwenye dhamana Na Elimu Chuo kikuu cha Ardhi kinaongoza Kwa kuwa Na maafisa waliona Na Degree wakitokea ngazi ya Cheti.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,303
Likes
8,843
Points
280
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,303 8,843 280
Kufanya kazi ni sawa na diploma i guess
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,516
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,516 280
Acha roho mbaya mkuu sasa mwenzio wakimla kichwa we unapata faida gani?!
 
number41

number41

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,406
Likes
795
Points
280
number41

number41

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,406 795 280
Hakika asemayo Waziri wa Elimu yanapaswa kuungwa mkono.Kuna mtumishi alimaliza kozi ya Mrasimu Ramani(cartographer) Tabora ngazi ya cheti (Certificate) Na kuajiliwa Ofisi ya Ras.Baada ya kufanya Kazi Kwa miaka kadhaa akajiunga Na Chuo Kikuu cha Ardhi Dar es salaam Na kuchukua kozi Mipango mini Na baada ya miaka 3 akarudi alikoajiriwa Na kutambulika kuwa in Afisa Mipango Na kurekebishiwa mshahara kutoka ule wa mrasimu Ramani Na kupata mshahara wa ngazi ya Degree mpaka sana.Tunajiuliza maswali yafuatayo
1.Hivi in sahihi MTU amemaliza kidato cha NNE , kasoma Na kuhitimu Chuo ngazi ya cheti pamoja Na kufanya Kazi je ni sifa IPI iliyomwezesha kuruhusiwa kujiunga Na Chuo kusomea Mipango mini ngazi ya Degree?
2.Tunamwomba Waziri mwenye dhamana Na Elimu Chuo kikuu cha Ardhi kinaongoza Kwa kuwa Na maafisa waliona Na Degree wakitokea ngazi ya Cheti.
Kuna kitu kinaitwa mature entry kipo kisheria tena udsm kabs kwaiyo inawezekana amepitia huko mana inamtaka mtu awe na zaid ya miaka 25 kuna mitihani atafanya then unaingia degree tatizo bongo atujielewi tunaweka jambo fulani lkn tena sisi wenyewe tunapinga wenzetu wanasonga mbele ivo sisi tunabishana na cv's wakat wenzetu wanacheck uwezo kama unaweza fanya jambo private kampuni form six na mwenye certificate mzungu atamchukua mwenye certificate nafasi ya kwanza tena na kuwapima uweze
 
Malyakishu

Malyakishu

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Messages
1,957
Likes
2,105
Points
280
Malyakishu

Malyakishu

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2015
1,957 2,105 280
riziki yamwenzio usilalie mlango wazi
 
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Messages
3,284
Likes
574
Points
280
Bukwabi

Bukwabi

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2013
3,284 574 280
Hakika asemayo Waziri wa Elimu yanapaswa kuungwa mkono.Kuna mtumishi alimaliza kozi ya Mrasimu Ramani(cartographer) Tabora ngazi ya cheti (Certificate) Na kuajiliwa Ofisi ya Ras.Baada ya kufanya Kazi Kwa miaka kadhaa akajiunga Na Chuo Kikuu cha Ardhi Dar es salaam Na kuchukua kozi Mipango mini Na baada ya miaka 3 akarudi alikoajiriwa Na kutambulika kuwa in Afisa Mipango Na kurekebishiwa mshahara kutoka ule wa mrasimu Ramani Na kupata mshahara wa ngazi ya Degree mpaka sana.Tunajiuliza maswali yafuatayo
1.Hivi in sahihi MTU amemaliza kidato cha NNE , kasoma Na kuhitimu Chuo ngazi ya cheti pamoja Na kufanya Kazi je ni sifa IPI iliyomwezesha kuruhusiwa kujiunga Na Chuo kusomea Mipango mini ngazi ya Degree?
2.Tunamwomba Waziri mwenye dhamana Na Elimu Chuo kikuu cha Ardhi kinaongoza Kwa kuwa Na maafisa waliona Na Degree wakitokea ngazi ya Cheti.
Waliosoma Mature Age Entry ndio hawa!
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Likes
1,697
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 1,697 280
Taratibu za utumishi haziwez kumpandisha mtu cheo ambaye amesomea kada tofauti na kada yake ya utumishi... labda kabla ya hayo mabadilio...
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,366
Likes
15,416
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,366 15,416 280
Kazi kwelikweli
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,337
Likes
6,379
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,337 6,379 280
Thread Hii Ikisema Ifanyiwe Kazi Kuanzia Juu Hadi Chini
Wizarani Mikoani Wilaya Wengi Fagio Litawakumba Tena Kwa Ajabu Maana Huyo Ni Mmoja Ila Wapo Wengi


Tazama CV Za Wabunge Aibu Unadhani Hao Ikoje
Vuta Pumzi Yaani Kuna PhD,Dr,Masters, Bachelor Fake Nyingi Kwa Mwendo Huo
Ikumbukwe Hadi Ukuhudhuria Semina Na Kupata Cheti Cha Ushiriku Kwa Mwezi Mmoja/Mwaka Vilitumika Kujiunga Chuo Kikuu
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,302
Likes
1,404
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,302 1,404 280
Tumekalia mavyeti tu baada ya performance nani kamuaambia wenye PhD ,Dr ni watendaji
 
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2015
Messages
2,302
Likes
1,404
Points
280
kenstar

kenstar

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2015
2,302 1,404 280
Vyeti vingekuwa utendaji tungekuwa mbali sana aisee
 
M

Mtambwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2014
Messages
427
Likes
447
Points
80
M

Mtambwe

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2014
427 447 80
Hakika asemayo Waziri wa Elimu yanapaswa kuungwa mkono.Kuna mtumishi alimaliza kozi ya Mrasimu Ramani(cartographer) Tabora ngazi ya cheti (Certificate) Na kuajiliwa Ofisi ya Ras.Baada ya kufanya Kazi Kwa miaka kadhaa akajiunga Na Chuo Kikuu cha Ardhi Dar es salaam Na kuchukua kozi Mipango mini Na baada ya miaka 3 akarudi alikoajiriwa Na kutambulika kuwa in Afisa Mipango Na kurekebishiwa mshahara kutoka ule wa mrasimu Ramani Na kupata mshahara wa ngazi ya Degree mpaka sana.Tunajiuliza maswali yafuatayo
1.Hivi in sahihi MTU amemaliza kidato cha NNE , kasoma Na kuhitimu Chuo ngazi ya cheti pamoja Na kufanya Kazi je ni sifa IPI iliyomwezesha kuruhusiwa kujiunga Na Chuo kusomea Mipango mini ngazi ya Degree?
2.Tunamwomba Waziri mwenye dhamana Na Elimu Chuo kikuu cha Ardhi kinaongoza Kwa kuwa Na maafisa waliona Na Degree wakitokea ngazi ya Cheti.
Hio Degree alisoma na Akafanya mtihani au aligaiwa tu?
Kama aligaiwa hata kama alimaliza form six na cheti cha daraja la kwanza hafai
Lakini kama Alisoma kwa akili yake huyo ndio anayefaa
 
channelers

channelers

Member
Joined
Oct 13, 2016
Messages
60
Likes
33
Points
25
Age
49
channelers

channelers

Member
Joined Oct 13, 2016
60 33 25
Hili swala limekaa vibaya, tukumbuke kwamba degree zimekua nyingi miaka hii ya 2000 zaidi sana 2005 nakuendlea. Watumishi wengi (baba na mama zetu) waliopta degree zao kupitia mature entry. Ukiwatoa wote hizi ofisi hazitaenda
 
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2013
Messages
330
Likes
307
Points
80
Mgogo Mmoja

Mgogo Mmoja

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2013
330 307 80
Mifumo mingi ya Serikali haipo kielemu, (UKITOA SEKTA YA AFYA na BAADHI YA SEKTA ZA SAYANSI)

Lakin huko kwingine unakuta mtu mwenye elimu ya cheti na mwenye shahada wote wanafanya kazi moja, kwahiyo mtu aliyekaa kazin kwa muda flan hata akifoji vyeti, kazi zake atazimudu tu mana nyingi hazihitaji elimu kubwa.

Serikal nayo inahitaji kubadilika sana.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
2,422
Likes
1,270
Points
280
Age
29
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
2,422 1,270 280
Kama utendaji wake ni mzuri mwacheni aendelee na kazi,huenda huyo mwenye degree ya kuunga akawa ni mzuri kuliko mwanafunzi aliyegraduate mwaka jana katika kazi,mwacheni huyo mzee wa watu astaafu vizuri iyo ni bahati yake
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,690
Likes
27,827
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,690 27,827 280
kwahiyo kosa ni kwamba hajasoma diploma au mleta uzi unamaanisha nini labda?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Nakushauri ukasome upate sifa na wewe kama ni ukuu wa idara utapewa, watanzania tuache majungu jamani. Kuna kazi amepewa akashindwa kuperform vizuri?
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Kama utendaji wake ni mzuri mwacheni aendelee na kazi,huenda huyo mwenye degree ya kuunga akawa ni mzuri kuliko mwanafunzi aliyegraduate mwaka jana katika kazi,mwacheni huyo mzee wa watu astaafu vizuri iyo ni bahati yake
Na yeye anakiri kuwa amejiendeleza tatizo liko wapi? angekuwa anatumia cheti cha mtu hapo sawa. Tuache majungu ya kijinga tufanye kazi.
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,214
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,214 280
Bora huyu kaamuwa kusoma kuliko kununua cheti cha mtu, safi sana huyo mzee maanake anajuwa umuhimu wa elimu.
 
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
1,383
Likes
948
Points
280
king kan

king kan

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
1,383 948 280
Mkuu usemalo ni gumu hiyo course aliyosoma degree kwa miaka mitatu Ardhi University haipo.
 

Forum statistics

Threads 1,272,642
Members 490,095
Posts 30,455,814