Kutoka magazetini: kifo cha Mandela chafunika sherehe za uhuru..


sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Nilikuwa nafatilia habari toka magazetini kupitia Channel Ten, nimesikitika sana kwamba kati ya magazeti makuu yote kama nitakavyoyaorodhesha, hakuna lililoweka habari ya siku ya uhuru wa Tanganyika kwenye ukurasa wa mbele (front page), achana na kuifanya habari kuu, badala yake habari kuu (main story) imeonekana kuwa kifo cha Mandela.. Magazeti hayo ni:-
NIPASHE
TANZANIA DAIMA
DAILY NEWS
THE GUARDIAN
RAI
JAMBO LEO
HABARI LEO
ZANZIBAR LEO na
UHURU

SWALI: Mandela ni zaidi ya uhuru wetu??
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Ukiona hivyo jua Uhuru wetu unaonekana ni utamaduni usio na tija kwa wananchi zaidi ya mbwembwe za gwaride na hutuba ya rais.
 
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
285
Likes
4
Points
35
Age
40
paul milya

paul milya

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
285 4 35
Ni bora hata tarehe hii isingekuwepo katika kalenda kwani tangu nizaliwe sijawahi ona faida yake zaidi ya kusikia ya kwmb serikali ime2mia mabilioni katika sehere hiyo ingali mambo ya kijamii bado ni kedekede!
 
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
2,295
Likes
48
Points
135
sexologist

sexologist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
2,295 48 135
Naona maadhimisho ya sherehe za uhuru yamechuja sana kwa sasa.. Ndo maana cdm na wenyewe wameandaa kongamano la vijana siku hii hii ya leo.. Ni kama kugombania wahudhuriaji!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
Weka picha!!

Sosi: Tangopori

Hivi wadanganyika tuna uhuru au ni jina tu uhuru???
 
Last edited by a moderator:
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Ukiona hivyo jua Uhuru wetu unaonekana ni utamaduni usio na tija kwa wananchi zaidi ya mbwembwe za gwaride na hutuba ya rais.
Well said mkuu mtanganyika aliyepo kule Kazuramimba hana hata habari na sherehe hizi yeye anawaza atapataje ugali wake mchana. Uhuru bila vitendo kwa maana ya hali ya mtanganyika kiuchumi kuwa bora haina maana.
 

Forum statistics

Threads 1,252,123
Members 481,989
Posts 29,796,278