Kutoka Kwenye Ufukara Hadi Umilionea Na Mwishoe Jela


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,383
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,383 280

Claus W mwaka 2005 alipopandishwa kizimbani Saturday, June 06, 2009 6:29 AM
Bahati nasibu ya euro 750,000 aliyoshinda mwanaume mmoja wa nchini Ujerumani imeyafanya maisha yake yaende mrama baada ya kuangukia jela kwa makosa ya wizi baada ya pesa hizo kuisha. Mjerumani huyo aliyetambulika kwa jina la Claus W alikuwa akifanya kazi iliyokuwa ikimpatia mshahara wa euro 1,400 hadi mwaka 1997 aliposhinda bahati nasibu ya Lotto na kujishindia kitita kinene cha euro 750,000.

Maisha yake yalibadilika ghafla kwani aliacha kazi hapo hapo na kuanza kuishi maisha ya kifahari ambayo alikuwa hayajazoea.

Mwaka wake wa kwanza alioshinda lotto alinunua Mercedes Benz mpya na kuitumia kwenye safari zake za kujirusha akiwa na mkewe, shemeji yake na baba yake.

Mwaka mmoja tu baada ya kushinda Lotto, nusu ya pesa alizoshinda alikuwa ameishazitumbua.

Mwaka 1998 alinunua nyumba ya kifahari na kuendeleza maisha ya starehe.

Miaka minne baadae pesa zote alizoshinda kwenye Lotto zilikuwa zimeishamalizika zote akibakia hana hata sumni.

Kutokana na kuzoea maisha ya starehe kwa miaka saba Claus alishindwa kuishi maisha ya kawaida na kufanya kazi kama watu wengine na matokeo yake akaingia kwenye wizi ili aendeleze maisha ya starehe aliyoyaonja.

Claus alikamatwa mwaka 2005 baada ya kushiriki kwenye wizi mara 60 na kuiba vitu vyenye thamani ya euro 12,000.

Klaus alipatikana na hatia kwa makosa hayo ya wizi na kuhukumiwa kwenda jela miaka minne.

Milionea huyo wa zamani alikuwa akiulezea mkasa wake huo kwa gazeti la Ujerumani la Bild baada ya kutoka jela.
 
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2007
Messages
1,284
Likes
69
Points
145
K

KipimaPembe

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2007
1,284 69 145
Hii inafundisha kitu kimoja. Utajiri si wingi wa pesa alizo nazo mtu. Utajiri ni mentality. Utajiri ni attitude. Utajiri ni msimamo na mtazamo. Pesa hufuatia.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,906
Likes
177
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,906 177 160
Maskini!!!!

Pengine alikosa ushauri!
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,615
Likes
31,062
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,615 31,062 280
Ndio maana wanasema Maisha ni safari ndefu
 
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2015
Messages
894
Likes
507
Points
180
ben milazo

ben milazo

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2015
894 507 180
zoezi la ufukuaji makaburi linaendelea tunaomba ushirikiano
wenu wakuu
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,020
Likes
9,622
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,020 9,622 280
Kwanza tuelewane hapa, yaani mtu ana €750, 000 unamwita milionea? Halafu kwa hela hizo bora alinunua nyumba, sio nyumba ya kifahari.
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,916
Posts 29,788,523