KUTOKA KWANGU: Mitindo mbalimbali ya milango ya mbele ya nyumba

miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Messages
2,163
Points
2,000
miss zomboko

miss zomboko

JF-Expert Member
Joined May 18, 2014
2,163 2,000


Mlango wa mbele wa nyumba unakuwa katikati ya nyumba na ndio unaowakilisha mvuto wa nyumba kwa hivyo muhimu uwe maridadi. Wengine wanapendelea kuweka glass panels kwenye mlango wa mbele kama hivi kwa ajli ya kuongeza mvuto na mwanga ndani.

Swala la security kwa hapo kwenye glass sio issue kwa ajili kwa ndani kunakuwa na chuma, na wengi wetu tunaweka mlango wa mbao pamoja na grill.

Milango hii ipo ya malighafi na designs nyingi mno wewe tu ushindwe, ipo ya chuma ambayo ikiwa imepakwa rangi kabla hujaigusa huwezi kutofautisha na mbao. Hii ya hivi inauzwa imeshatengenezwa na huwa kwa wale ambao kwa security wanaweka milango ya mbele miwili pamoja (wa chuma na wa mbao) endapo utaweka hii ya chuma huna haja ya kuweka tena wa mbao wala grill.

Mlango wa mbele huwa ni mpana kuliko milango mingine kwa kuwa upana wake ni sawa na upana wa corridor uliopo.



Designs mbalimbali za milango ya mbele, hii imezibwa kote kote haina glass panels



Angalia glass panels za huu zilivyokuwa na shape moja na handle zake, unavutia




Chanzo; Vivimachange
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,740
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,740 2,000
Wewe kumbe ndio ViviMachange.
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,199
Points
2,000
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,199 2,000
uguse bas bei za milango mizuri!hatariuos
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,313
Points
2,000
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,313 2,000
Bei ina range kuanzia ngapi?
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
36,740
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
36,740 2,000
hapana. hata simfahamu
Nishawahi kuiskia hii milango ya chuma. Kuna jamaa alinisimulia nyumbani kwake Kibada kigamboni majambazi walim-tight getini wakaingia nae ndani, mke wake akawahi kukimbilia chumbani na mtoto mchanga akajifungia,chumbani wameweka huo mlango. Majambazi wakashindwa kuvunja na alipoingia huko akachukua gobole akaanza kufyatua dirishani ikabidi majambazi wakimbie!
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,593
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,593 2,000
Nishawahi kuiskia hii milango ya chuma. Kuna jamaa alinisimulia nyumbani kwake Kibada kigamboni majambazi walim-tight getini wakaingia nae ndani, mke wake akawahi kukimbilia chumbani na mtoto mchanga akajifungia,chumbani wameweka huo mlango. Majambazi wakashindwa kuvunja na alipoingia huko akachukua gobole akaanza kufyatua dirishani ikabidi majambazi wakimbie!
Ahahaaa kama movie
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,593
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,593 2,000
Ukikaa nje ya mji nyumba inabidi iwe kama ngome ya Isike! Na bado kuna siku wataku-time utakiona cha moto..
Kweli wanawakomesha aisee ila hamkomi kuishi visiwani
 
Ngadu01

Ngadu01

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2016
Messages
295
Points
500
Ngadu01

Ngadu01

JF-Expert Member
Joined May 4, 2016
295 500
Kazi mziru mi nna mlango mkubwa pia front window yangu ni 9x9 ambayo pia unaweza kutumia kama mlango japo sio rasmi mimi mwenyewe huwa sipendelei wafanye hivyo
 
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
2,819
Points
2,000
mapipando

mapipando

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
2,819 2,000
Kazi mziru mi nna mlango mkubwa pia front window yangu ni 9x9 ambayo pia unaweza kutumia kama mlango japo sio rasmi mimi mwenyewe huwa sipendelei wafanye hivyo
Najua sasa hivi haupo online,ukiingia rudia kusoma ulichoandika halafu useme kama umejielewa.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
31,972
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
31,972 2,000
Kuweka grills ni ushamba ila usalama tu
 
A

Adam kisayo

New Member
Joined
May 2, 2019
Messages
1
Points
20
A

Adam kisayo

New Member
Joined May 2, 2019
1 20
Msaada jamani ajuae gharama za mbao za mninga na mkongo
 

Forum statistics

Threads 1,334,880
Members 512,144
Posts 32,489,794
Top